Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.995.166.564 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.917.697.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.995.166.564 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.917.697.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
22/05/2025 08:31
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚC KHANG BP
13/05/2025 08:22
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/04/2025 09:41
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Cổng chào xã, thôn 1, 2, 3, 4, 5, 6 xã Đăng Hà của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với 5 gói thầu.
25/04/2025 02:23
UBND XÃ ĐĂNG HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Cổng chào xã, thôn 1, 2, 3, 4, 5, 6 xã Đăng Hà.
25/04/2025 02:02
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động Văn hóa, văn nghệ; Thể thao tại Nhà văn hóa - Khu thể thao 6 thôn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ THU
28/03/2025 10:17
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn Nông thôn mới của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO ĐẠI TÂY DƯƠNG
28/03/2025 10:12
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Camera an ninh cho 06 thôn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH TÂM BP
28/03/2025 09:51
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động Văn hóa, văn nghệ; Thể thao tại Nhà văn hóa - Khu thể thao 6 thôn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với 1 gói thầu.
15/03/2025 11:05
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn Nông thôn mới của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với 1 gói thầu.
15/03/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐĂNG HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
22/05/2025 08:31
UBND XÃ ĐĂNG HÀ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Cổng chào xã, thôn 1, 2, 3, 4, 5, 6 xã Đăng Hà với 5 gói thầu.
25/04/2025 02:23
UBND XÃ ĐĂNG HÀ công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động Văn hóa, văn nghệ; Thể thao tại Nhà văn hóa - Khu thể thao 6 thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ THU
28/03/2025 10:17
UBND XÃ ĐĂNG HÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn Nông thôn mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO ĐẠI TÂY DƯƠNG
28/03/2025 10:12
UBND XÃ ĐĂNG HÀ công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Camera an ninh cho 06 thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH TÂM BP
28/03/2025 09:51
UBND XÃ ĐĂNG HÀ đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động Văn hóa, văn nghệ; Thể thao tại Nhà văn hóa - Khu thể thao 6 thôn với 1 gói thầu.
15/03/2025 11:05
UBND XÃ ĐĂNG HÀ đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn Nông thôn mới với 1 gói thầu.
15/03/2025 10:59
UBND XÃ ĐĂNG HÀ đăng tải KHLCNT Sửa chữa đoạn đường từ Dốc đỏ lên Đồi thượng thôn 5, xã Đăng hà với 5 gói thầu.
23/11/2024 11:19
UBND XÃ ĐĂNG HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC AN
15/11/2024 13:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
22/05/2025 08:31
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚC KHANG BP
13/05/2025 08:22
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/04/2025 09:41
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Cổng chào xã, thôn 1, 2, 3, 4, 5, 6 xã Đăng Hà của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với 5 gói thầu.
25/04/2025 02:23
UBND XÃ ĐĂNG HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Cổng chào xã, thôn 1, 2, 3, 4, 5, 6 xã Đăng Hà.
25/04/2025 02:02
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động Văn hóa, văn nghệ; Thể thao tại Nhà văn hóa - Khu thể thao 6 thôn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ THU
28/03/2025 10:17
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn Nông thôn mới của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO ĐẠI TÂY DƯƠNG
28/03/2025 10:12
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Camera an ninh cho 06 thôn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH TÂM BP
28/03/2025 09:51
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động Văn hóa, văn nghệ; Thể thao tại Nhà văn hóa - Khu thể thao 6 thôn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với 1 gói thầu.
15/03/2025 11:05
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn Nông thôn mới của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ với 1 gói thầu.
15/03/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cẩn thận môi trường bạn chọn vì nó sẽ định hình bạn; hãy cẩn thận những người bạn mà bạn lựa chọn bởi bạn sẽ trở nên như họ. "
W. Clement Stone
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh