Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.882.548.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.882.548.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.882.548.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.882.548.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Chiến Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:04
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Đăng Nẵm - Đăng Phong Trên của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 2 gói thầu.
03/06/2025 09:04
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Đăng Nẵm - Đăng Phong Trên của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:57
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Chiến Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:40
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Chiến Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:36
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống Đường Miếu Ông Địa của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:31
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống Đường Miếu Ông Địa của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:25
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống Tập Đoàn 4 ấp Hưng Ngãi Tư vấn Giám sát công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
29/04/2025 12:02
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Kết quả chỉ định thầu Số hóa Sổ hộ tịch Giai đoạn 4(từ ngày 01/01/1978 đến 31/12/1998).tại UBND xã Đăng Hưng Phước của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:09
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Số hóa Sổ hộ tịch Giai đoạn 4 (từ ngày 01/01/1978 đến 31/12/1998)Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu Gói thầu tại UBND xã Đăng Hưng Phước của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Cống qua đường Đăng Nẵm - Đăng Phong Trên với 2 gói thầu.
03/06/2025 09:04
UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Cống qua đường Đăng Nẵm - Đăng Phong Trên với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:57
UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Cống Tập Đoàn 4 ấp Hưng Ngãi Tư vấn Giám sát công trình với 1 gói thầu.
29/04/2025 12:02
UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Kết quả chỉ định thầu Số hóa Sổ hộ tịch Giai đoạn 4(từ ngày 01/01/1978 đến 31/12/1998).tại UBND xã Đăng Hưng Phước với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:09
UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Số hóa Sổ hộ tịch Giai đoạn 4 (từ ngày 01/01/1978 đến 31/12/1998)Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu Gói thầu tại UBND xã Đăng Hưng Phước với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Chiến Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:04
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Đăng Nẵm - Đăng Phong Trên của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 2 gói thầu.
03/06/2025 09:04
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Đăng Nẵm - Đăng Phong Trên của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:57
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Chiến Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:40
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống qua đường Chiến Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:36
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống Đường Miếu Ông Địa của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:31
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống Đường Miếu Ông Địa của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:25
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Cống Tập Đoàn 4 ấp Hưng Ngãi Tư vấn Giám sát công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
29/04/2025 12:02
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Kết quả chỉ định thầu Số hóa Sổ hộ tịch Giai đoạn 4(từ ngày 01/01/1978 đến 31/12/1998).tại UBND xã Đăng Hưng Phước của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:09
Bên mời thầu UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Số hóa Sổ hộ tịch Giai đoạn 4 (từ ngày 01/01/1978 đến 31/12/1998)Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu Gói thầu tại UBND xã Đăng Hưng Phước của chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐĂNG HƯNG PHƯỚC là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tác động đầu tiên của tình yêu là gây nên niềm kính trọng, ta cảm thấy tôn trọng sâu sắc người phụ nữ ta yêu mến. Điều đó hết sức chính đáng… "
B. Pascal
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh