Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 59 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 246 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 46 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 185 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 175 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,26%, Xây lắp 87,23%, Tư vấn 4,26%, Phi tư vấn 4,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.387.127.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.843.644.892 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,26%, Xây lắp 87,23%, Tư vấn 4,26%, Phi tư vấn 4,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.387.127.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.843.644.892 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN DƯƠNG
27/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 16:57
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
15/06/2025 17:23
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc
15/06/2025 17:22
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng Thôn Hủng 1, xã Đạo Tú, huyện Tam Dương. Tuyến 1: Cống Trại -:- Hồ Xây, tuyến 2: Khe Xanh-:- Bầu Gia-:- đồng Đống Tý, tuyến 3: Ông Thành Nguyệt -:- Đồng Thâm, tuyến 4: Bờ Vùng 1 Đồng Vỡ của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với 8 gói thầu.
15/06/2025 17:16
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
03/04/2025 14:22
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt tại bãi tập kết rác thải tạm thời Khu đồi đất trống thôn Đoàn Kết, xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
21/03/2025 10:29
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải TBMT Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 10:24
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải KHLCNT Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với 3 gói thầu.
21/03/2025 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đạo Tú công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN DƯƠNG
27/06/2025 15:41
UBND xã Đạo Tú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
15/06/2025 17:23
UBND xã Đạo Tú công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc
15/06/2025 17:22
UBND xã Đạo Tú công bố kết quả gói thầu Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
03/04/2025 14:22
UBND xã Đạo Tú công bố KQMT gói thầu Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương với 1 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 08:30
UBND xã Đạo Tú công bố kết quả gói thầu Vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt tại bãi tập kết rác thải tạm thời Khu đồi đất trống thôn Đoàn Kết, xã Đạo Tú, huyện Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
21/03/2025 10:29
UBND xã Đạo Tú đăng tải TBMT Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN DƯƠNG
27/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 16:57
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
15/06/2025 17:23
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc
15/06/2025 17:22
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng Thôn Hủng 1, xã Đạo Tú, huyện Tam Dương. Tuyến 1: Cống Trại -:- Hồ Xây, tuyến 2: Khe Xanh-:- Bầu Gia-:- đồng Đống Tý, tuyến 3: Ông Thành Nguyệt -:- Đồng Thâm, tuyến 4: Bờ Vùng 1 Đồng Vỡ của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với 8 gói thầu.
15/06/2025 17:16
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
03/04/2025 14:22
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt tại bãi tập kết rác thải tạm thời Khu đồi đất trống thôn Đoàn Kết, xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG TRUNG NGUYÊN
21/03/2025 10:29
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải TBMT Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 10:24
Bên mời thầu UBND xã Đạo Tú đã đăng tải KHLCNT Bốc xúc, vận chuyển và xử lý rác thải rắn sinh hoạt tồn đọng tại xã Đạo Tú, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú với 3 gói thầu.
21/03/2025 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú là chủ đầu tư của 59 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú là chủ đầu tư của 47 TBMT, trong đó tự mời thầu 47 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú là chủ đầu tư của 73 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đạo Tú là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiều lúc, chúng ta đều hy vọng có thể mang lại cho người mình yêu thương nhất một cuộc sống thật hạnh phúc nhưng cuộc sống vốn rất khắc nghiệt. Cho nên, khi năng lực của bạn còn chưa đủ, hãy cố gắng hết sức dựa vào điều kiện hiện có để làm cho người thân nhất, người mình yêu nhất có được hạnh phúc. "
Hà Lạc
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh