Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 72 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.322.441.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.296.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.322.441.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.296.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LA
21/01/2024 20:03
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 21:24
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến mương tưới về đồng Cồn Thư, xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với 5 gói thầu.
23/11/2023 17:44
UBND xã Diễn Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến mương tưới về đồng Cồn Thư, xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu.
23/11/2023 17:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DVT
23/08/2023 14:21
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2023 11:24
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến mương tưới về đồng Cồn Cao, đồng Hoàng và từ đồng Giáp Cận về đồng Rục Vịnh xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với 5 gói thầu.
25/07/2023 17:57
UBND xã Diễn Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến mương tưới về đồng Cồn Cao, đồng Hoàng và từ đồng Giáp Cận về đồng Rục Vịnh xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu.
25/07/2023 17:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẢO HÙNG PHÁT
05/06/2023 16:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIVICO
05/06/2023 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Diễn Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LA
21/01/2024 20:03
UBND xã Diễn Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/12/2023 15:04
UBND xã Diễn Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 21:24
UBND xã Diễn Lợi đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến mương tưới về đồng Cồn Thư, xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
23/11/2023 17:44
UBND xã Diễn Lợi đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến mương tưới về đồng Cồn Cao, đồng Hoàng và từ đồng Giáp Cận về đồng Rục Vịnh xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
25/07/2023 17:57
UBND xã Diễn Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẢO HÙNG PHÁT
05/06/2023 16:17
UBND xã Diễn Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIVICO
05/06/2023 15:17
UBND xã Diễn Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH THƯ
05/06/2023 15:02
UBND xã Diễn Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 486
05/06/2023 14:54
UBND xã Diễn Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra E-HSMT và thẩm tra KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
05/06/2023 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LA
21/01/2024 20:03
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 21:24
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến mương tưới về đồng Cồn Thư, xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với 5 gói thầu.
23/11/2023 17:44
UBND xã Diễn Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến mương tưới về đồng Cồn Thư, xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu.
23/11/2023 17:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DVT
23/08/2023 14:21
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2023 11:24
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến mương tưới về đồng Cồn Cao, đồng Hoàng và từ đồng Giáp Cận về đồng Rục Vịnh xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi với 5 gói thầu.
25/07/2023 17:57
UBND xã Diễn Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến mương tưới về đồng Cồn Cao, đồng Hoàng và từ đồng Giáp Cận về đồng Rục Vịnh xã Diễn Lợi, huyện Diễn Châu.
25/07/2023 17:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẢO HÙNG PHÁT
05/06/2023 16:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIVICO
05/06/2023 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhân từ ngọt ngào là dấu hiệu của tính cao thượng. "
Tago
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh