Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.009.681.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.946.170.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.009.681.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.946.170.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HOÀNG PHÁT
09/04/2025 08:37
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 15:22
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông và hệ thống kênh tưới tiêu xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên với 5 gói thầu.
21/03/2025 11:01
UBND xã Diễn Nguyên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông và hệ thống kênh tưới tiêu xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu.
21/03/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG TOẢN.
23/02/2023 12:12
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2023 15:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu. của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
06/01/2023 11:27
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
06/01/2023 11:25
UBND xã Diễn Nguyên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn liên xóm Tân Cảnh, Tân Phong, Hưng Thịnh, xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu.
06/01/2023 10:10
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG TOẢN.
17/11/2022 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Diễn Nguyên đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông và hệ thống kênh tưới tiêu xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
21/03/2025 11:01
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG TOẢN.
23/02/2023 12:12
UBND xã Diễn Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
16/01/2023 15:03
UBND xã Diễn Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2023 15:17
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
06/01/2023 11:27
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
06/01/2023 11:25
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG TOẢN.
17/11/2022 14:40
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ THÀNH LONG
16/11/2022 16:06
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
15/11/2022 16:41
UBND xã Diễn Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐINH LÂM
15/11/2022 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HOÀNG PHÁT
09/04/2025 08:37
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 15:22
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông và hệ thống kênh tưới tiêu xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên với 5 gói thầu.
21/03/2025 11:01
UBND xã Diễn Nguyên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông và hệ thống kênh tưới tiêu xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu.
21/03/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG TOẢN.
23/02/2023 12:12
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2023 15:17
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu. của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
06/01/2023 11:27
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
06/01/2023 11:25
UBND xã Diễn Nguyên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn liên xóm Tân Cảnh, Tân Phong, Hưng Thịnh, xã Diễn Nguyên, huyện Diễn Châu.
06/01/2023 10:10
Bên mời thầu UBND xã Diễn Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG TOẢN.
17/11/2022 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã luôn tin, và vẫn mãi tin rằng dù đến với ta là vận may hay tai ương, ta luôn có thể trao cho nó ý nghĩa, và biến nó thành điều gì đó đáng giá. "
Hermann Hesse
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh