Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Định Hải như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.004.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.999.989.943 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Định Hải như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.004.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.999.989.943 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/04/2022 16:52
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn (Tuyến đường 2B thôn Hồng Kỳ đi hồ Hao Hao thôn 8) của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với 3 gói thầu.
27/04/2022 16:31
UBND xã Định Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nông thôn xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn (Tuyến đường 2B thôn Hồng Kỳ đi hồ Hao Hao thôn 8).
27/04/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/09/2021 15:54
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2021 10:06
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Hồng Phong, thôn Hồng Quang, xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với 3 gói thầu.
07/09/2021 15:20
UBND xã Định Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Hồng Phong, thôn Hồng Quang, xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn.
07/09/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2021 08:53
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nạo vét lòng hồ khe Răm và kênh mương tưới từ đập khe Răm đi nhà văn hóa thôn 8 xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với 4 gói thầu.
02/07/2021 21:53
UBND xã Định Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét lòng hồ khe Răm và kênh mương tưới từ đập khe Răm đi nhà văn hóa thôn 8 xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn.
02/07/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Định Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây lắp và chi phí hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tự Lập
04/10/2018 14:28
UBND xã Định Hải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây lắp và chi phí hạng mục chung) với 4 nhà thầu tham gia.
12/09/2018 11:16
UBND xã Định Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây lắp và chi phí hạng mục chung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/09/2018 13:23
UBND xã Định Hải đăng tải KHLCNT Kênh mương tưới từ N1 đi thôn 1 xã Định Hải, huyện Tĩnh Gia với 3 gói thầu.
22/08/2018 12:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/04/2022 16:52
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn (Tuyến đường 2B thôn Hồng Kỳ đi hồ Hao Hao thôn 8) của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với 3 gói thầu.
27/04/2022 16:31
UBND xã Định Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nông thôn xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn (Tuyến đường 2B thôn Hồng Kỳ đi hồ Hao Hao thôn 8).
27/04/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/09/2021 15:54
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2021 10:06
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Hồng Phong, thôn Hồng Quang, xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với 3 gói thầu.
07/09/2021 15:20
UBND xã Định Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Hồng Phong, thôn Hồng Quang, xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn.
07/09/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2021 08:53
Bên mời thầu UBND xã Định Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nạo vét lòng hồ khe Răm và kênh mương tưới từ đập khe Răm đi nhà văn hóa thôn 8 xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư UBND xã Định Hải với 4 gói thầu.
02/07/2021 21:53
UBND xã Định Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét lòng hồ khe Răm và kênh mương tưới từ đập khe Răm đi nhà văn hóa thôn 8 xã Định Hải, thị xã Nghi Sơn.
02/07/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Hải là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Hải là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Hải là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Hải là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Hải có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Định Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản ngã xuất hiện bằng cách tách biệt mình khỏi những bản ngã khác. Con người xuất hiện bằng cách bước vào mối quan hệ với những người khác. "
Martin Buber
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh