Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 815.126.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 737.737.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 815.126.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 737.737.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:34
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phân bón vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân bón vi sinh sản xuất theo quy mô cánh đồng mẫu lớn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:31
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Sản xuất lúa giống xác nhận của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:25
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH HAITECH
22/11/2024 15:58
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:38
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm phân bón vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân bón vi sinh sản xuất theo quy mô cánh đồng mẫu lớn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:13
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Sản xuất lúa giống xác nhận của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 14:52
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 15:28
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải KHLCNT Hệ thống truyền thanh thông minh xã Đồng Kho của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:14
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
23/10/2024 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Hệ thống truyền thanh thông minh xã Đồng Kho với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:14
UBND XÃ ĐỒNG KHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
23/10/2024 19:29
UBND XÃ ĐỒNG KHO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
23/10/2024 19:28
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Mua giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến với 3 gói thầu.
09/10/2024 09:25
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Mua phân bón vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân bón vi sinh xản xuất theo quy mô cánh đồng mẫu lớn với 3 gói thầu.
09/10/2024 09:21
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Mua giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Sản xuất lúa giống xác nhận với 3 gói thầu.
09/10/2024 09:00
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Mua sắm lúa giống, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến với 3 gói thầu.
08/10/2024 14:50
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Mua sắm phân bón vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân bón vi sinh xản xuất theo quy mô cánh đồng mẫu lớn với 3 gói thầu.
08/10/2024 14:38
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT Mua sắm lúa giống, phân bón, thuốc Bảo vệ thực vật Hạng mục: Sản xuất lúa giống xác nhận với 3 gói thầu.
08/10/2024 14:29
UBND XÃ ĐỒNG KHO đăng tải KHLCNT phê duyệt Thiết kế bản vẽ thi công - dự toán xây dựng và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa cầu và mở rộng đường vào nghĩa địa xã Đồng Kho với 1 gói thầu.
05/02/2024 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:34
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phân bón vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân bón vi sinh sản xuất theo quy mô cánh đồng mẫu lớn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:31
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Sản xuất lúa giống xác nhận của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:25
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH HAITECH
22/11/2024 15:58
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:38
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm phân bón vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân bón vi sinh sản xuất theo quy mô cánh đồng mẫu lớn của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:13
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Sản xuất lúa giống xác nhận của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 14:52
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 15:28
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải KHLCNT Hệ thống truyền thanh thông minh xã Đồng Kho của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:14
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG KHO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
23/10/2024 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG KHO là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự dịu dàng, hy sinh và hào phóng không là tài sản riêng của bất cứ chủng tộc hay tôn giáo nào. "
Mahatma Gandhi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh