Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.755.846.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.467.196.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.755.846.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.467.196.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN BÌNH DƯƠNG
17/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
17/03/2025 14:52
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHONG
17/03/2025 14:50
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, và kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH NGỌC
17/03/2025 14:47
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
17/03/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa ấp Đồng Tân của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ với 5 gói thầu.
24/02/2025 18:18
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
09/01/2025 15:38
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
09/01/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
09/01/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN BÌNH DƯƠNG
17/03/2025 15:29
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
17/03/2025 14:52
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHONG
17/03/2025 14:50
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, và kết quả LCNT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH NGỌC
17/03/2025 14:47
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
17/03/2025 14:45
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
09/01/2025 15:38
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
09/01/2025 15:37
UBND xã Đồng Nơ công bố kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
09/01/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN BÌNH DƯƠNG
17/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
17/03/2025 14:52
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHONG
17/03/2025 14:50
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, và kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH NGỌC
17/03/2025 14:47
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
17/03/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa ấp Đồng Tân của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ với 5 gói thầu.
24/02/2025 18:18
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
09/01/2025 15:38
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
09/01/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Đồng Nơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
09/01/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Nơ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từng yêu và thất tình, còn hơn những người chưa từng yêu. "
Hugo (Pháp)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh