Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.431.696.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.148.778.145 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.431.696.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.148.778.145 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI QUANG HPC
10/06/2025 16:22
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải TBMT Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 09:30
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH NHÂN L.A
18/04/2025 09:16
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu dân cư tại xã Đức Hòa Thượng, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với 2 gói thầu.
10/04/2025 15:32
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 13:46
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
02/04/2025 13:44
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
02/04/2025 13:42
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bà Duyên đến sân bóng đá An Toàn ấp Nhơn Hòa 2 của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với 5 gói thầu.
02/04/2025 09:01
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ nhà bà Duyên đến sân bóng đá An Toàn ấp Nhơn Hòa 2.
02/04/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH NHÂN L.A
31/03/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu dân cư tại xã Đức Hòa Thượng, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An với 2 gói thầu.
10/04/2025 15:32
UBND xã Đức Hòa Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
02/04/2025 13:44
UBND xã Đức Hòa Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
02/04/2025 13:42
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bà Duyên đến sân bóng đá An Toàn ấp Nhơn Hòa 2 với 5 gói thầu.
02/04/2025 09:01
UBND xã Đức Hòa Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
04/03/2025 09:38
UBND xã Đức Hòa Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
04/03/2025 09:35
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải KHLCNT Đường Sinh nhỏ - Vĩ Đức ấp Bình Hữu 1, đoạn 823D - TL825 với 5 gói thầu.
28/02/2025 14:04
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu dân cư tại xã Đức Hòa Thượng, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An với 2 gói thầu.
10/02/2025 14:24
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu dân cư Thương mại cặp đường ĐT.823D, xã Đức Hòa Thượng, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An với 2 gói thầu.
17/10/2024 14:48
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải KHLCNT Đường vào cánh đồng lúa Ao Du ấp Bình Hữu 2, đoạn nhà ông Tông - ông Bước với 4 gói thầu.
11/05/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI QUANG HPC
10/06/2025 16:22
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải TBMT Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 09:30
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH NHÂN L.A
18/04/2025 09:16
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu dân cư tại xã Đức Hòa Thượng, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với 2 gói thầu.
10/04/2025 15:32
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 13:46
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
02/04/2025 13:44
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
02/04/2025 13:42
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bà Duyên đến sân bóng đá An Toàn ấp Nhơn Hòa 2 của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng với 5 gói thầu.
02/04/2025 09:01
UBND xã Đức Hòa Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ nhà bà Duyên đến sân bóng đá An Toàn ấp Nhơn Hòa 2.
02/04/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Đức Hòa Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH NHÂN L.A
31/03/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Hòa Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là khói tạo thành từ làn hơi của những tiếng thở dài. "
William Shakespeare
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh