Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đức Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.939.362.515 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.735.601.871 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đức Minh như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.939.362.515 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.735.601.871 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVĐĐT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
03/09/2026 18:58
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVĐT: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
03/09/2026 18:56
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Đức Minh (tuyến 1: ĐH31 lối Hòa Lâm đi giáp Nghệ An Đồng Bàu; Tuyến 2: NĐ7 từ Cửa Trộ - Cầu Vền; Tuyến 3: TT6 Cầu Lối - Trịnh Sơn; Tuyến 04: Tuyến TX21 ngã tư Đặng Lương đến trạm bơm thôn Tân An) của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh với 4 gói thầu.
03/09/2026 18:44
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVĐĐT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
03/09/2026 18:21
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVĐT: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Bình An Phú Nghệ An
03/09/2026 18:19
UBND xã Đức Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Đức Minh (tuyến 1: ĐH31 lối Hòa Lâm đi giáp Nghệ An Đồng Bàu; Tuyến 2: NĐ7 từ Cửa Trộ - Cầu Vền; Tuyến 3: TT6 Cầu Lối - Trịnh Sơn; Tuyến 04: Tuyến TX21 ngã tư Đặng Lương đến trạm bơm thôn Tân An).
03/09/2026 18:18
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, dãy nhà học 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Trường Sơn của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh với 5 gói thầu.
03/09/2026 18:16
UBND xã Đức Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ, dãy nhà học 2 tầng 6 phòng và các hạng mục phụ trợ
trường tiểu học Trường Sơn.
03/09/2026 17:17
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Số 08.TVĐĐT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
03/09/2026 13:44
Bên mời thầu UBND xã Đức Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07.TVĐT: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đức Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
03/09/2026 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Minh là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Minh là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Minh là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Minh là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiệt huyết là mẹ của nỗ lực, và không có nó, ta không thể đạt được điều gì to lớn. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh