Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đường 10 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.738.590.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.680.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đường 10 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.738.590.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.680.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NỘI THẤT BÌNH PHƯỚC
11/06/2025 09:17
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn An Việt BP
06/06/2025 08:18
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 20:56
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 16:50
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 16:49
UBND xã Đường 10 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10.
30/05/2025 16:16
UBND xã Đường 10 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10.
30/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI AN
21/09/2024 17:20
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG QUANG MINH
21/09/2024 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đường 10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn An Việt BP
06/06/2025 08:18
UBND xã Đường 10 đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 20:56
UBND xã Đường 10 đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 16:50
UBND xã Đường 10 đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 16:49
UBND xã Đường 10 công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI AN
21/09/2024 17:20
UBND xã Đường 10 công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG QUANG MINH
21/09/2024 17:18
UBND xã Đường 10 công bố kết quả gói thầu Tiểu dự án 2 - Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị ''Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế'' trên địa bàn xã Đường 10, (nguồn vốn sự nghiệp Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC HÀNH SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP VINAFARM
21/09/2024 17:12
UBND xã Đường 10 công bố KQMT gói thầu Tiểu dự án 2 - Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị ''Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế'' trên địa bàn xã Đường 10, (nguồn vốn sự nghiệp Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2024 10:09
UBND xã Đường 10 đăng tải TBMT Tiểu dự án 2 - Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị ''Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế'' trên địa bàn xã Đường 10, (nguồn vốn sự nghiệp Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 14:18
UBND xã Đường 10 đăng tải TBMT Tiểu dự án 2 - Dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất theo chuỗi giá trị ''Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế'' trên địa bàn xã Đường 10, (nguồn vốn sự nghiệp Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/09/2024 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NỘI THẤT BÌNH PHƯỚC
11/06/2025 09:17
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn An Việt BP
06/06/2025 08:18
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 20:56
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 16:50
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10 của chủ đầu tư UBND xã Đường 10 với 2 gói thầu.
30/05/2025 16:49
UBND xã Đường 10 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10.
30/05/2025 16:16
UBND xã Đường 10 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư loa thông minh và camera an ninh trên địa bàn xã Đường 10.
30/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI AN
21/09/2024 17:20
Bên mời thầu UBND xã Đường 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Đường 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG QUANG MINH
21/09/2024 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đường 10 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đường 10 là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đường 10 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đường 10 là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đường 10 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đường 10 là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có tài năng vĩ đại nào thiếu đi được ý chí mạnh mẽ. "
Balzac
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh