Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.968.666.030 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.968.666.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.968.666.030 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.968.666.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điện chiếu sáng khu tái định cư Buôn Bầu của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC NHIỆT ĐỚI
17/12/2025 09:56
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điện chiếu sáng khu tái định cư Buôn Bầu của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
17/12/2025 09:37
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01BH: Bảo hiểm thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa đường từ Quốc lộ 29 (buôn Trinh) đi buôn Ken của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
17/12/2025 09:33
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01BH: Bảo hiểm thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa đường nội đồng từ rẫy Ma Phương đi rẫy Ma Khuyên buôn Bá. của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
17/12/2025 09:30
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01TV: Tư vấn giám sát thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa đường nội đồng từ rẫy Ma Phương đi rẫy Ma Khuyên buôn Bá. của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ĐAN
15/12/2025 15:58
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điện chiếu sáng khu tái định cư Buôn Bầu của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SÔNG BA
04/12/2025 09:48
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng khu tái định cư Buôn Bầu của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá với 3 gói thầu.
04/12/2025 09:31
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01TV: Tư vấn giám sát thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa đường từ Quốc lộ 29 (buôn Trinh) đi buôn Ken của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỊNH ĐẠT
02/12/2025 10:24
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp
Công trình: Sửa chữa đường từ Quốc lộ 29 (buôn Trinh) đi buôn Ken của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIẾN ĐƯỢC
02/12/2025 10:19
Bên mời thầu UBND Xã Ea Bá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01XL: Thi công xây lắp
Công trình: Sửa chữa đường nội đồng Thông Nhen Buôn Bá của chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHẤT LAM
02/12/2025 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Ea Bá là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Du lịch khiến con người trở nên khiêm nhường. Bạn thấy được chỗ mình chiếm nhỏ bé như thế nào trên thế gian. "
Gustave Flaubert
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh