Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 171 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 133 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.806.055.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 183.194.266.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.806.055.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 183.194.266.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cắm mốc giới GPMB của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY ANH
27/08/2026 09:59
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 17:36
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN
11/08/2026 11:01
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HHA
11/08/2026 10:59
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung dự án: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục xã (Đoạn từ đường ĐT 477C đến đê Đầm Cút) của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng với 5 gói thầu.
11/08/2026 10:55
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY ANH
05/08/2026 11:07
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LOCAL
05/08/2026 11:03
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, nâng cấp đường giao thông nội đồng (đoạn từ đường liên xã đến trục Thôn 8) của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng với 2 gói thầu.
05/08/2026 10:58
UBND xã Gia Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp đường giao thông nội đồng (đoạn từ đường liên xã đến trục Thôn 8).
05/08/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo Kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY ANH
31/07/2026 20:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Gia Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
26/06/2025 14:50
UBND xã Gia Hưng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 11:26
UBND xã Gia Hưng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 14:30
UBND xã Gia Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
11/06/2025 20:36
UBND xã Gia Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
11/06/2025 20:32
UBND xã Gia Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại 577
11/06/2025 20:21
UBND xã Gia Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN VIỆT
30/05/2025 15:29
UBND xã Gia Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại 577
30/05/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cắm mốc giới GPMB của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY ANH
27/08/2026 09:59
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 17:36
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN
11/08/2026 11:01
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HHA
11/08/2026 10:59
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung dự án: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục xã (Đoạn từ đường ĐT 477C đến đê Đầm Cút) của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng với 5 gói thầu.
11/08/2026 10:55
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY ANH
05/08/2026 11:07
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LOCAL
05/08/2026 11:03
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, nâng cấp đường giao thông nội đồng (đoạn từ đường liên xã đến trục Thôn 8) của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng với 2 gói thầu.
05/08/2026 10:58
UBND xã Gia Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp đường giao thông nội đồng (đoạn từ đường liên xã đến trục Thôn 8).
05/08/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Gia Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo Kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY ANH
31/07/2026 20:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng là chủ đầu tư của 88 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 66 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng là chủ đầu tư của 152 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Gia Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự tồn tại là cuộc mặc cả lạ lùng. Đời nợ chúng ta thì ít mà chúng ta thì nợ đời tất cả. Hạnh phúc thực sự duy nhất đến từ việc cống hiến hết bản thân vì một mục đích nào đó. "
William Cowper
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh