Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 68 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.154.244.619 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.933.116.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.154.244.619 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.933.116.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2022 14:07
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2022 11:46
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang hệ thống hạ tầng kỹ thuật khuôn viên ao cổng cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với 7 gói thầu.
15/08/2022 13:56
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật tuyến ven đường làng Cổng Cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với 7 gói thầu.
15/08/2022 11:20
UBND xã Hà Hồi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật tuyến ven đường làng Cổng Cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
15/08/2022 07:00
UBND xã Hà Hồi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang hệ thống hạ tầng kỹ thuật khuôn viên ao cổng cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
15/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình + mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
27/07/2022 10:07
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và phát triển Phương Bắc
27/07/2022 09:59
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng LG Việt Nam
27/07/2022 09:56
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
25/07/2022 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hà Hồi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 15:02
UBND xã Hà Hồi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 15:01
UBND xã Hà Hồi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2022 14:07
UBND xã Hà Hồi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2022 11:46
UBND xã Hà Hồi đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang hệ thống hạ tầng kỹ thuật khuôn viên ao cổng cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội với 7 gói thầu.
15/08/2022 13:56
UBND xã Hà Hồi đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật tuyến ven đường làng Cổng Cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội với 7 gói thầu.
15/08/2022 11:20
UBND xã Hà Hồi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình + mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Xây Dựng Trung Sơn
27/07/2022 10:07
UBND xã Hà Hồi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và phát triển Phương Bắc
27/07/2022 09:59
UBND xã Hà Hồi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng LG Việt Nam
27/07/2022 09:56
UBND xã Hà Hồi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ MINH ĐẠT
25/07/2022 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2022 14:07
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2022 11:46
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang hệ thống hạ tầng kỹ thuật khuôn viên ao cổng cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với 7 gói thầu.
15/08/2022 13:56
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật tuyến ven đường làng Cổng Cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi với 7 gói thầu.
15/08/2022 11:20
UBND xã Hà Hồi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật tuyến ven đường làng Cổng Cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
15/08/2022 07:00
UBND xã Hà Hồi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang hệ thống hạ tầng kỹ thuật khuôn viên ao cổng cá, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín, TP Hà Nội.
15/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình + mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
27/07/2022 10:07
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và phát triển Phương Bắc
27/07/2022 09:59
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng LG Việt Nam
27/07/2022 09:56
Bên mời thầu UBND xã Hà Hồi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi.
25/07/2022 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hà Hồi là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong khi từ 9:00 đến 5:00 và điều xảy ra trong công việc rất quan trọng… điều diễn ra từ 5:00 đến 9:00, trong khi bạn không làm việc, chắc chắn còn quan trọng hơn. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh