Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hải Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.537.251.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.527.186.677 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hải Phú như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.537.251.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.527.186.677 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN VIỆT
30/06/2025 08:51
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải TBMT Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 15:57
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với 5 gói thầu.
19/06/2025 08:46
UBND xã Hải Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường).
19/06/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM NINH
21/01/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu
Công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường liên xóm, liên xã xã Hải Phú, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với 5 gói thầu.
06/01/2025 08:36
UBND xã Hải Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường liên xóm, liên xã
xã Hải Phú, huyện Hải Hậu.
06/01/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hải Phú công bố kết quả gói thầu Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN VIỆT
30/06/2025 08:51
UBND xã Hải Phú công bố KQMT gói thầu Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) với 1 nhà thầu tham gia.
29/06/2025 09:20
UBND xã Hải Phú đăng tải TBMT Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 15:57
UBND xã Hải Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) với 5 gói thầu.
19/06/2025 08:46
UBND xã Hải Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM NINH
21/01/2025 10:12
UBND xã Hải Phú công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/01/2025 09:18
UBND xã Hải Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 09:46
UBND xã Hải Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu
Công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường liên xóm, liên xã xã Hải Phú, huyện Hải Hậu với 5 gói thầu.
06/01/2025 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN VIỆT
30/06/2025 08:51
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải TBMT Thi công: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 15:57
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường) của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với 5 gói thầu.
19/06/2025 08:46
UBND xã Hải Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hải Phú (Đoạn từ cầu Thượng Trại đến cống giáp xã Hải Đường).
19/06/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM NINH
21/01/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Hải Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu
Công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường liên xóm, liên xã xã Hải Phú, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư UBND xã Hải Phú với 5 gói thầu.
06/01/2025 08:36
UBND xã Hải Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường liên xóm, liên xã
xã Hải Phú, huyện Hải Hậu.
06/01/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hải Phú là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hải Phú là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hải Phú là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hải Phú là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hải Phú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hải Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai bỏ bạn trong cơn hoạn nạn thì sẽ bị rơi xuống địa ngục. "
Tục ngữ Ấn Độ
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh