Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.464.804.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.289.771.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.464.804.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.289.771.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYÊN LINH
11/07/2026 10:04
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOÀNG ĐÔ
11/07/2026 10:01
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
11/07/2026 09:50
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sữa chữa các nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Hạnh Lâm, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm với 3 gói thầu.
11/07/2026 09:44
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sữa chữa các nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Hạnh Lâm,tỉnh Nghệ An.
11/07/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Quy hoạch chung xã Hạnh Lâm, tỉnh Nghệ An đến năm 2045 của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm với 2 gói thầu.
15/05/2026 09:56
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư năm 2025 trên địa bàn xã Hạnh Lâm của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
10/01/2026 09:20
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 trên địa bàn xã Hạnh Lâm của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:17
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
31/12/2025 14:58
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và phát triển Phú Quang
31/12/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà đa năng và hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hạnh Lâm với 5 gói thầu.
09/06/2025 14:36
UBND xã Hạnh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, E-HSMT và đánh giá HSDX, E- HSDT các gói thầu chưa tổ chức LCNT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
14/04/2025 17:07
UBND xã Hạnh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSYC, E- HSMT và kết quả LCNT các gói thầu chưa tổ chức LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
14/04/2025 17:05
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường ĐH359 từ đường Hồ Chí Minh đi Thanh Sơn đoạn qua xã Hạnh Lâm, huyện Thanh Chương với 5 gói thầu.
14/04/2025 17:03
UBND xã Hạnh Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 15:45
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 14:24
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến mương chính Đồng Môn, xã Hạnh Lâm với 5 gói thầu.
19/02/2025 10:41
UBND xã Hạnh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NAM
20/12/2024 17:00
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình: xây dựng đường giao thông liên xã số 359 từ đường Hồ Chí Minh đi Thanh Sơn xã Hạnh Lâm, huyện Thanh Chương với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:58
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải KHLCNT Hỗ trợ trồng một số giống cây thực hiện xây dựng nhân rộng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch đẹp, an toàn trên địa bàn xã Hạnh Lâm năm 2024 với 3 gói thầu.
07/11/2024 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYÊN LINH
11/07/2026 10:04
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOÀNG ĐÔ
11/07/2026 10:01
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
11/07/2026 09:50
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sữa chữa các nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Hạnh Lâm, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm với 3 gói thầu.
11/07/2026 09:44
UBND xã Hạnh Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sữa chữa các nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Hạnh Lâm,tỉnh Nghệ An.
11/07/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Quy hoạch chung xã Hạnh Lâm, tỉnh Nghệ An đến năm 2045 của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm với 2 gói thầu.
15/05/2026 09:56
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư năm 2025 trên địa bàn xã Hạnh Lâm của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
10/01/2026 09:20
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 trên địa bàn xã Hạnh Lâm của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:17
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
31/12/2025 14:58
Bên mời thầu UBND xã Hạnh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và phát triển Phú Quang
31/12/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hạnh Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đối với bệnh nặng thì các cách chữa cực đoan về tiết chế là thích hợp nhất. "
Hippocrates
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh