Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải TBMT Gói 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2020 21:09
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải KHLCNT Hệ thống đường nước sinh hoạt bản Pọng 1, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với 4 gói thầu.
21/08/2020 16:20
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống đường nước sinh hoạt bản Pọng 1, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
21/08/2020 07:00
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thủy lợi suối Ón bản Chiềng Hin, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
18/12/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2019 15:54
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với 4 gói thầu.
30/11/2019 15:29
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường Cháo đi bản Ho, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
30/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hiền Kiệt công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2019 17:18
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2019 15:54
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình trường Mầm non xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa - Hạng mục: Nhà lớp học 1 tầng 2 phòng. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 239 ngày 14/12/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/12/2016 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải TBMT Gói 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2020 21:09
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải KHLCNT Hệ thống đường nước sinh hoạt bản Pọng 1, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với 4 gói thầu.
21/08/2020 16:20
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống đường nước sinh hoạt bản Pọng 1, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
21/08/2020 07:00
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thủy lợi suối Ón bản Chiềng Hin, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
18/12/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2019 15:54
Bên mời thầu UBND xã Hiền Kiệt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt với 4 gói thầu.
30/11/2019 15:29
UBND xã Hiền Kiệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường Cháo đi bản Ho, xã Hiền Kiệt, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
30/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Kiệt là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc chính là cầu nhân đắc nhân, đó là điều riêng tư nhất, chỗ thuộc về bản thân, không bị sự quấy nhiễu của ai. "
Tân Di Ổ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh