Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.304.839.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.834.948.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.304.839.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.834.948.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG ĐNT HÒA PHÁT
05/02/2025 14:16
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHAN GIA VINA
04/02/2025 09:17
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trung tâm học tập cộng đồng thôn Tân An, xã Hiền Thành Hạng mục: Lát sân của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với 2 gói thầu.
04/02/2025 09:13
UBND xã Hiền Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trung tâm học tập cộng đồng thôn Tân An, xã Hiền Thành Hạng mục: Lát sân.
04/02/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chi tiết 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÔNG GIAN XANH
29/10/2024 15:26
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN HOÀNG
11/10/2024 16:46
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chi tiết 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2024 09:23
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 trung tâm xã Hiền Thành, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với 4 gói thầu.
18/09/2024 09:12
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2024 09:07
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2024 07:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hiền Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG ĐNT HÒA PHÁT
05/02/2025 14:16
UBND xã Hiền Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHAN GIA VINA
04/02/2025 09:17
UBND xã Hiền Thành đăng tải KHLCNT Xây dựng trung tâm học tập cộng đồng thôn Tân An, xã Hiền Thành Hạng mục: Lát sân với 2 gói thầu.
04/02/2025 09:13
UBND xã Hiền Thành công bố kết quả gói thầu Lập quy hoạch chi tiết 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÔNG GIAN XANH
29/10/2024 15:26
UBND xã Hiền Thành công bố KQMT gói thầu Lập quy hoạch chi tiết 1/500 với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 08:50
UBND xã Hiền Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THIÊN PHONG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VIỆT TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN HOÀNG
11/10/2024 16:46
UBND xã Hiền Thành đăng tải TBMT Lập quy hoạch chi tiết 1/500 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2024 09:23
UBND xã Hiền Thành đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 trung tâm xã Hiền Thành, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị với 4 gói thầu.
18/09/2024 09:12
UBND xã Hiền Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
18/09/2024 09:01
UBND xã Hiền Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2024 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG ĐNT HÒA PHÁT
05/02/2025 14:16
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHAN GIA VINA
04/02/2025 09:17
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trung tâm học tập cộng đồng thôn Tân An, xã Hiền Thành Hạng mục: Lát sân của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với 2 gói thầu.
04/02/2025 09:13
UBND xã Hiền Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trung tâm học tập cộng đồng thôn Tân An, xã Hiền Thành Hạng mục: Lát sân.
04/02/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chi tiết 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÔNG GIAN XANH
29/10/2024 15:26
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN HOÀNG
11/10/2024 16:46
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chi tiết 1/500 của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2024 09:23
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 trung tâm xã Hiền Thành, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với 4 gói thầu.
18/09/2024 09:12
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2024 09:07
Bên mời thầu UBND xã Hiền Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2024 07:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hiền Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiện là bị động, nó phục tùng lý trí; ác là chủ động, nó sinh ra hành động. Thiện là thiên đường, ác là địa ngục. "
Block (Anh)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh