Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.927.361.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.881.311.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.927.361.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.881.311.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bò cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI THỦY
20/03/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm Bò cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 22:51
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 3 gói thầu.
17/12/2024 20:10
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 3 gói thầu.
17/12/2024 17:13
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 3 gói thầu.
16/12/2024 15:08
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG NÔNG NGHIỆP HÀ ĐÔNG
03/12/2024 20:33
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo ao thôn Dư Xá xã Hòa Nam của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 1 gói thầu.
03/12/2024 20:17
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT
03/12/2024 14:41
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng nhà vòm tại nhà văn hóa và nhà mái che tại nghĩa trang nhân dân thôn Nam Dương, xã Hòa Nam, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:38
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY HOÀNG
15/11/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hòa Nam đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 với 3 gói thầu.
17/12/2024 20:10
UBND xã Hòa Nam đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 với 3 gói thầu.
17/12/2024 17:13
UBND xã Hòa Nam đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 với 3 gói thầu.
16/12/2024 15:08
UBND xã Hòa Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG NÔNG NGHIỆP HÀ ĐÔNG
03/12/2024 20:33
UBND xã Hòa Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo ao thôn Dư Xá xã Hòa Nam với 1 gói thầu.
03/12/2024 20:17
UBND xã Hòa Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT
03/12/2024 14:41
UBND xã Hòa Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY HOÀNG
15/11/2024 14:41
UBND xã Hòa Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2024 10:38
UBND xã Hòa Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG SỐ 8 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
31/10/2024 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bò cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI THỦY
20/03/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm Bò cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 22:51
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 3 gói thầu.
17/12/2024 20:10
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 3 gói thầu.
17/12/2024 17:13
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng nuôi Bò Cái sinh sản trên địa bàn xã Hòa Nam năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 3 gói thầu.
16/12/2024 15:08
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG NÔNG NGHIỆP HÀ ĐÔNG
03/12/2024 20:33
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo ao thôn Dư Xá xã Hòa Nam của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 1 gói thầu.
03/12/2024 20:17
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT
03/12/2024 14:41
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng nhà vòm tại nhà văn hóa và nhà mái che tại nghĩa trang nhân dân thôn Nam Dương, xã Hòa Nam, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:38
Bên mời thầu UBND xã Hòa Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY HOÀNG
15/11/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những sự quyến rũ chỉ nên đứng từ xa mà ngắm. "
Samuel Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh