Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.523.398.108 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.411.715.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.523.398.108 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.411.715.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
21/05/2025 18:58
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Hòa Phú của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
20/05/2025 20:23
UBND xã Hòa Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Hòa Phú.
20/05/2025 19:19
UBND xã Hòa Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường kênh 2 Khai (đoạn giáp lộ An Thạnh).
07/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
07/05/2025 16:12
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường kênh 2 khai ( Đoạn tiếp giáp lộ An Thạnh) của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
07/05/2025 16:09
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường kênh 2 Khai của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
29/04/2025 14:11
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa đường kênh 2 Khai của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:06
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình : Cải tạo, nâng cấp công trình nước sạch các ấp 2 và ấp 3 xã Hòa Phú của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
29/04/2025 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
21/05/2025 18:58
UBND xã Hòa Phú đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
20/05/2025 20:23
UBND xã Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
07/05/2025 16:12
UBND xã Hòa Phú đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường kênh 2 khai ( Đoạn tiếp giáp lộ An Thạnh) với 2 gói thầu.
07/05/2025 16:09
UBND xã Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đường kênh 2 Khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
29/04/2025 14:11
UBND xã Hòa Phú đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình : Cải tạo, nâng cấp công trình nước sạch các ấp 2 và ấp 3 xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
29/04/2025 14:01
UBND xã Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TĐC
22/04/2025 15:49
UBND xã Hòa Phú đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình : Cải tạo, nâng cấp công trình nước sạch các ấp 2 và ấp 3 xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
22/04/2025 15:45
UBND xã Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
29/03/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
21/05/2025 18:58
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Hòa Phú của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
20/05/2025 20:23
UBND xã Hòa Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Hòa Phú.
20/05/2025 19:19
UBND xã Hòa Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường kênh 2 Khai (đoạn giáp lộ An Thạnh).
07/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
07/05/2025 16:12
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường kênh 2 khai ( Đoạn tiếp giáp lộ An Thạnh) của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
07/05/2025 16:09
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường kênh 2 Khai của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV AN LỘC LONG
29/04/2025 14:11
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa đường kênh 2 Khai của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:06
Bên mời thầu UBND xã Hòa Phú đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình : Cải tạo, nâng cấp công trình nước sạch các ấp 2 và ấp 3 xã Hòa Phú của chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú với 2 gói thầu.
29/04/2025 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hòa Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn muốn điều gì đó, bạn phải sẵn sàng trả phí. "
Les Brown
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh