Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.143.176.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.630.134.926 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.143.176.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.630.134.926 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
29/12/2024 09:48
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
29/12/2024 09:45
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG BÌNH
26/12/2024 15:36
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 23:14
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi ngựa bạch sinh sản tại xã Hòa Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
12/12/2024 17:41
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi ngựa bạch cái sinh sản tại xã Hòa Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
12/12/2024 17:35
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải TBMT Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải TBMT Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp Chợ xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với 5 gói thầu.
09/12/2024 16:44
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG BÌNH NAM
03/12/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ HÒA THẮNG công bố kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
29/12/2024 09:48
UBND XÃ HÒA THẮNG công bố kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
29/12/2024 09:45
UBND XÃ HÒA THẮNG công bố KQMT gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng với 2 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 08:08
UBND XÃ HÒA THẮNG công bố KQMT gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng với 2 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 08:08
UBND XÃ HÒA THẮNG công bố kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi ngựa bạch sinh sản tại xã Hòa Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
12/12/2024 17:41
UBND XÃ HÒA THẮNG công bố kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi ngựa bạch cái sinh sản tại xã Hòa Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
12/12/2024 17:35
UBND XÃ HÒA THẮNG đăng tải TBMT Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
UBND XÃ HÒA THẮNG đăng tải TBMT Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
UBND XÃ HÒA THẮNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp Chợ xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình với 5 gói thầu.
09/12/2024 16:44
UBND XÃ HÒA THẮNG đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống truyền thanh thông minh với 1 gói thầu.
07/11/2024 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
29/12/2024 09:48
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
29/12/2024 09:45
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG BÌNH
26/12/2024 15:36
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 23:14
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi ngựa bạch sinh sản tại xã Hòa Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
12/12/2024 17:41
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án chăn nuôi ngựa bạch cái sinh sản tại xã Hòa Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
12/12/2024 17:35
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải TBMT Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải TBMT Dự án chăn nuôi trâu sinh sản tại xã Hoà Thắng của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:24
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp Chợ xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG với 5 gói thầu.
09/12/2024 16:44
Bên mời thầu UBND XÃ HÒA THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG BÌNH NAM
03/12/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HÒA THẮNG là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bi quan để cơ hội chìm vào khó khăn, người lạc quan biến khó khăn thành cơ hội. "
Harry Truman (Mỹ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh