Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.454.659.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.977.478.772 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.454.659.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.977.478.772 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu:Mua sắm thiết bị, thiết chế văn hóa, nhà văn hóa theo NQ số 16/2025 /NQ – HĐND ngày 15/12/2023 của HĐND Tỉnh Vĩnh Phúc đối với nhà văn hóa xã và thôn phú phong, xã Hồng Châu năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:43
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Tủ đựng sách và sách thư viện cho nhà văn xã và 13 nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Hồng Châu của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU.
12/06/2025 17:33
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị, thiết chế văn hóa, nhà văn hóa theo NQ số 16/2025 /NQ – HĐND ngày 15/12/2023 của HĐND Tỉnh Vĩnh Phúc đối với 12 nhà văn hóa thôn, xã Hồng Châu năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
12/06/2025 08:20
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ đựng sách và sách thư viện cho nhà văn xã và 13 nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Hồng Châu . của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
03/06/2025 23:34
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Yên Lạc
09/04/2025 15:11
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Hồng Châu, huyện Yên Lạc của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
06/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựu chọn nhà thầu gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:20
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựu chọn nhà thầu gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:10
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Hồng Châu, huyện Yên Lạc của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:50
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu , huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu:Mua sắm thiết bị, thiết chế văn hóa, nhà văn hóa theo NQ số 16/2025 /NQ – HĐND ngày 15/12/2023 của HĐND Tỉnh Vĩnh Phúc đối với nhà văn hóa xã và thôn phú phong, xã Hồng Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:43
UBND XÃ HỒNG CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tủ đựng sách và sách thư viện cho nhà văn xã và 13 nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Hồng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu:
12/06/2025 17:33
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị, thiết chế văn hóa, nhà văn hóa theo NQ số 16/2025 /NQ – HĐND ngày 15/12/2023 của HĐND Tỉnh Vĩnh Phúc đối với 12 nhà văn hóa thôn, xã Hồng Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 08:20
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ đựng sách và sách thư viện cho nhà văn xã và 13 nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Hồng Châu . với 1 gói thầu.
03/06/2025 23:34
UBND XÃ HỒNG CHÂU công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Yên Lạc
09/04/2025 15:11
UBND XÃ HỒNG CHÂU công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Hồng Châu, huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
06/04/2025 16:26
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựu chọn nhà thầu gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:20
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựu chọn nhà thầu gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:10
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Hồng Châu, huyện Yên Lạc với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:50
UBND XÃ HỒNG CHÂU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu , huyện Yên Lạc năm 2025 với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu:Mua sắm thiết bị, thiết chế văn hóa, nhà văn hóa theo NQ số 16/2025 /NQ – HĐND ngày 15/12/2023 của HĐND Tỉnh Vĩnh Phúc đối với nhà văn hóa xã và thôn phú phong, xã Hồng Châu năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:43
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Tủ đựng sách và sách thư viện cho nhà văn xã và 13 nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Hồng Châu của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU.
12/06/2025 17:33
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị, thiết chế văn hóa, nhà văn hóa theo NQ số 16/2025 /NQ – HĐND ngày 15/12/2023 của HĐND Tỉnh Vĩnh Phúc đối với 12 nhà văn hóa thôn, xã Hồng Châu năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
12/06/2025 08:20
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ đựng sách và sách thư viện cho nhà văn xã và 13 nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Hồng Châu . của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
03/06/2025 23:34
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm y tế huyện Yên Lạc
09/04/2025 15:11
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Hồng Châu, huyện Yên Lạc của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
06/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựu chọn nhà thầu gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:20
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựu chọn nhà thầu gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:10
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Hồng Châu, huyện Yên Lạc của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:50
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Khám sức khỏe định kỳ, bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cho Đại biểu HĐND xã Hồng Châu , huyện Yên Lạc năm 2025 của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG CHÂU là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cà phê không chỉ là một loại đồ uống; nó là thứ gì đó đang xảy ra. Không phải mốt thời thượng, mà giống như một sự kiện, một nơi để đến, nhưng không giống như một địa điểm, mà giống như nơi nào đó bên trong bản thân. Nó cho bạn thời gian, nhưng không phải thực sự là giờ và phút, mà một cơ hội để làm chính mình, và uống cốc thứ hai. "
Gertrude Stein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh