Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.609.264.193 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.516.673.739 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.609.264.193 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.516.673.739 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC UYÊN
31/05/2025 20:04
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÙI AN BÌNH
27/05/2025 10:02
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến đường giao thông nông thôn thôn Tiêu Tương xã Hồng Dụ, đoạn từ nhà bà Cải đến nhà ông Thân. Hạng mục: Mặt đường bê tông của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 3 gói thầu.
20/05/2025 17:49
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường giao thông nông thôn thôn Tiêu Tương xã Hồng Dụ, đoạn từ nhà bà Cải đến nhà ông Thân. Hạng mục: Mặt đường bê tông.
20/05/2025 17:17
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:04
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng đường giao thông đoạn từ đường tỉnh 396 tới cổng nhà ông Sửu (thôn Tiêu Cũ) của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 5 gói thầu.
06/05/2025 14:53
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 7 gói thầu.
10/04/2025 16:02
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 7 gói thầu.
10/04/2025 15:57
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 7 gói thầu.
28/03/2025 15:19
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương.
28/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ HỒNG DỤ công bố kết quả gói thầu Số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC UYÊN
31/05/2025 20:04
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến đường giao thông nông thôn thôn Tiêu Tương xã Hồng Dụ, đoạn từ nhà bà Cải đến nhà ông Thân. Hạng mục: Mặt đường bê tông với 3 gói thầu.
20/05/2025 17:49
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng đường giao thông đoạn từ đường tỉnh 396 tới cổng nhà ông Sửu (thôn Tiêu Cũ) với 5 gói thầu.
06/05/2025 14:53
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương với 7 gói thầu.
10/04/2025 16:02
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương với 7 gói thầu.
10/04/2025 15:57
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương với 7 gói thầu.
28/03/2025 15:19
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hồng Dụ, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:10
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải KHLCNT Cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Hồng Thái, xã Hồng Dụ, huyện Ninh Giang với 7 gói thầu.
26/12/2024 14:42
UBND XÃ HỒNG DỤ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
20/11/2024 23:36
UBND XÃ HỒNG DỤ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
20/11/2024 23:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC UYÊN
31/05/2025 20:04
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÙI AN BÌNH
27/05/2025 10:02
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến đường giao thông nông thôn thôn Tiêu Tương xã Hồng Dụ, đoạn từ nhà bà Cải đến nhà ông Thân. Hạng mục: Mặt đường bê tông của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 3 gói thầu.
20/05/2025 17:49
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường giao thông nông thôn thôn Tiêu Tương xã Hồng Dụ, đoạn từ nhà bà Cải đến nhà ông Thân. Hạng mục: Mặt đường bê tông.
20/05/2025 17:17
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:04
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng đường giao thông đoạn từ đường tỉnh 396 tới cổng nhà ông Sửu (thôn Tiêu Cũ) của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 5 gói thầu.
06/05/2025 14:53
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 7 gói thầu.
10/04/2025 16:02
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 7 gói thầu.
10/04/2025 15:57
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG DỤ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ với 7 gói thầu.
28/03/2025 15:19
UBND XÃ HỒNG DỤ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng, nâng cấp tuyến đường từ UBND xã qua khu Trung tâm văn hoá thể thao của xã đến đầu làng thôn Tiêu Tương.
28/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG DỤ là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta thường không nhận ra rằng quan điểm của họ về thế giới cũng là lời thú nhận về tính cách. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh