Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.371.317.152 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.359.930.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.371.317.152 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.359.930.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Xây dựng nhà làm việc 2 tầng theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Tiến 82
29/07/2022 15:37
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải TBMT XL-01: Xây dựng Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/10/2021 15:41
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc với 1 gói thầu.
13/10/2021 15:19
UBND xã Hồng Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc.
13/10/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc với 1 gói thầu.
02/10/2021 11:01
UBND xã Hồng Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà, tỉnh Hà Tĩnh.
02/10/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường trung học cơ sở Hồng Tân của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẠO PHONG
11/03/2020 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hồng Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Xây dựng nhà làm việc 2 tầng theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Tiến 82
29/07/2022 15:37
UBND xã Hồng Lộc công bố kết quả gói thầu 01.XL: Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường trung học cơ sở Hồng Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẠO PHONG
11/03/2020 17:11
UBND xã Hồng Lộc công bố KQMT gói thầu 01.XL: Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường trung học cơ sở Hồng Tân với 1 nhà thầu tham gia.
24/02/2020 16:39
UBND xã Hồng Lộc đăng tải TBMT 01.XL: Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường trung học cơ sở Hồng Tân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/02/2020 16:26
UBND xã Hồng Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường trung học cơ sở Hồng Tân với 4 gói thầu.
14/02/2020 14:42
UBND xã Hồng Lộc đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Xây dựng nhà làm việc 2 tầng theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2019 16:19
UBND xã Hồng Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà làm việc 2 tầng Ủy ban nhân dân xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà với 4 gói thầu.
20/08/2019 16:14
UBND xã Hồng Lộc đăng tải TBMT Đường liên thôn Le Ve - Đồng Thịnh xã Hồng Lộc huyện Lộc Hà theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/10/2014 13:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Xây dựng nhà làm việc 2 tầng theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Tiến 82
29/07/2022 15:37
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải TBMT XL-01: Xây dựng Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/10/2021 15:41
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc với 1 gói thầu.
13/10/2021 15:19
UBND xã Hồng Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc.
13/10/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc với 1 gói thầu.
02/10/2021 11:01
UBND xã Hồng Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng xã Hồng Lộc, huyện Lộc Hà, tỉnh Hà Tĩnh.
02/10/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường trung học cơ sở Hồng Tân của chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẠO PHONG
11/03/2020 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hồng Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh