Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 125 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 84 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,85%, Xây lắp 96,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.773.519.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.765.699.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,85%, Xây lắp 96,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.773.519.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.765.699.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sỹ xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với 6 gói thầu.
19/09/2024 16:45
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang đô thị xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch. Hạng mục: Vỉa hè, cây xanh tuyến dọc QL2C từ trụ sở Ủy ban xã đến hết nhà may Tám Yến; Sửa chữa Cổng, hàng rào nhà văn hóa thôn Bỉnh Ri của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với 6 gói thầu.
18/01/2024 09:00
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
16/01/2023 17:05
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2022 11:39
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 21:56
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2022 23:46
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/05/2022 07:53
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đường GTNT thôn Bỉnh Ri của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với 6 gói thầu.
29/04/2022 06:50
UBND XÃ HỢP LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch. Tuyến: Cầu Yên Dương đi trạm bơm thôn Bỉnh Ri.
28/04/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2021 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ HỢP LÝ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sỹ xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc với 6 gói thầu.
19/09/2024 16:45
UBND XÃ HỢP LÝ công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
16/01/2023 17:05
UBND XÃ HỢP LÝ đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2022 23:46
UBND XÃ HỢP LÝ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI OANH TOẢN
14/06/2022 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sỹ xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với 6 gói thầu.
19/09/2024 16:45
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang đô thị xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch. Hạng mục: Vỉa hè, cây xanh tuyến dọc QL2C từ trụ sở Ủy ban xã đến hết nhà may Tám Yến; Sửa chữa Cổng, hàng rào nhà văn hóa thôn Bỉnh Ri của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với 6 gói thầu.
18/01/2024 09:00
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
16/01/2023 17:05
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2022 11:39
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2022 21:56
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2022 23:46
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/05/2022 07:53
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đường GTNT thôn Bỉnh Ri của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với 6 gói thầu.
29/04/2022 06:50
UBND XÃ HỢP LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT xã Hợp Lý, huyện Lập Thạch. Tuyến: Cầu Yên Dương đi trạm bơm thôn Bỉnh Ri.
28/04/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ HỢP LÝ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2021 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỢP LÝ là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái giá của sự vĩ đại là trách nhiệm. "
Winston Churchill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh