Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 57 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 173 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 106 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 67 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 117 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 116 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 331.400.688.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.184.508.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 331.400.688.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.184.508.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN CHÍNH
27/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 68
27/06/2025 10:21
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGÂN NGHĨA
17/06/2025 11:17
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGÂN NGHĨA
17/06/2025 11:16
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI 668
14/06/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
09/06/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH AN
09/06/2025 16:08
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
09/06/2025 16:01
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
09/06/2025 16:00
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
09/06/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN CHÍNH
27/06/2025 10:22
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 68
27/06/2025 10:21
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGÂN NGHĨA
17/06/2025 11:17
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGÂN NGHĨA
17/06/2025 11:16
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI 668
14/06/2025 09:45
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 09:33
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 09:33
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 09:46
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
09/06/2025 16:11
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH AN
09/06/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN CHÍNH
27/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 68
27/06/2025 10:21
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGÂN NGHĨA
17/06/2025 11:17
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGÂN NGHĨA
17/06/2025 11:16
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI 668
14/06/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
09/06/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH AN
09/06/2025 16:08
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
09/06/2025 16:01
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
09/06/2025 16:00
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
09/06/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 57 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 42 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 106 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn chân thành giống như sức khỏe; người ta ít khi biết đến giá trị của nó cho đến khi nó bị mất đi. "
Charles Caled Colton
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh