Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 96 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 93 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 48,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 32,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 239.013.844.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 237.527.376.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 48,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 32,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 239.013.844.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 237.527.376.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư tại xã Cộng Hòa, huyện Quốc Oai của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo với 8 gói thầu.
25/08/2026 09:33
UBND xã Hưng Đạo đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng HTKT khu tái định cư tại xã Cộng Hòa, huyện Quốc Oai.
25/08/2026 09:09
UBND xã Hưng Đạo đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư tại xã Cộng Hòa, huyện Quốc Oai.
25/08/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công việc: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm, sản phẩm sữa và cung cấp suất ăn sẵn cho bữa ăn bán trú tại các trường Mầm non và Tiểu học trên địa bàn xã Hưng Đạo năm học 2026 -2027 của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo với 9 gói thầu.
24/08/2026 16:11
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH HẢI
24/08/2026 15:44
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TRƯỜNG GIANG
24/08/2026 15:38
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐẠI VIỆT
21/08/2026 16:07
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 17:34
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 17:32
Bên mời thầu UBND xã Hưng Đạo đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bảo quản, tu bổ, phục hồi di tích Văn chỉ hàng Huyện và Từ chỉ Yên Nội, xã Hưng Đạo, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo với 6 gói thầu.
03/08/2026 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hưng Đạo là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sai lầm lớn nhất trong chữa trị bệnh tật là có bác sĩ chữa thể xác và có bác sĩ chữa tinh thần, dù hai thứ đó không thể chia tách. "
Plato
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh