Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ia Ga như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.175.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.161.417.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ia Ga như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.175.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.161.417.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
07/05/2022 09:37
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
07/05/2022 09:35
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
07/05/2022 09:30
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình + Thuế tài nguyên, phí môi trường của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI TÂM
06/05/2022 08:27
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phùng Hà
12/12/2021 07:32
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
25/11/2021 09:16
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá HSĐX xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
25/11/2021 09:13
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
25/11/2021 09:11
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Thống Nhất, xã Ia ga, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai; Hạng mục: Nền, mặt đường của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga với 1 gói thầu.
27/09/2021 10:25
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Đồng Tâm, xã Ia ga, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai; Hạng mục: Nền, mặt đường của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga với 1 gói thầu.
27/09/2021 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Ia Ga công bố kết quả gói thầu Đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
07/05/2022 09:37
UBND xã Ia Ga công bố kết quả gói thầu Lập HSMT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
07/05/2022 09:35
UBND xã Ia Ga công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
07/05/2022 09:30
UBND xã Ia Ga công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình + Thuế tài nguyên, phí môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG HÀ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI TÂM
06/05/2022 08:27
UBND xã Ia Ga công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình + Thuế tài nguyên, phí môi trường với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2022 16:01
UBND xã Ia Ga đăng tải TBMT Xây dựng công trình + Thuế tài nguyên, phí môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/04/2022 08:53
UBND xã Ia Ga đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Đường giao thông nông thôn làng Tu 1 với 6 gói thầu.
29/03/2022 10:15
UBND xã Ia Ga công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phùng Hà
12/12/2021 07:32
UBND xã Ia Ga đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/11/2021 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
07/05/2022 09:37
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
07/05/2022 09:35
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
07/05/2022 09:30
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình + Thuế tài nguyên, phí môi trường của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI TÂM
06/05/2022 08:27
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phùng Hà
12/12/2021 07:32
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
25/11/2021 09:16
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá HSĐX xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
25/11/2021 09:13
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
25/11/2021 09:11
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Thống Nhất, xã Ia ga, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai; Hạng mục: Nền, mặt đường của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga với 1 gói thầu.
27/09/2021 10:25
Bên mời thầu UBND xã Ia Ga đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Đồng Tâm, xã Ia ga, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai; Hạng mục: Nền, mặt đường của chủ đầu tư UBND xã Ia Ga với 1 gói thầu.
27/09/2021 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ia Ga là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ia Ga là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ia Ga có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ia Ga là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai nói là cuộc đời là một tập hợp của những bất hạnh có nghĩa là chính cuộc đời là sự bất hạnh. Nếu sự sống là bất hạnh vậy thì cái chết là hạnh phúc. "
Giovanni Casanova
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh