Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.317.684.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.868.442.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.317.684.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.868.442.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
27/06/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Khánh Hội của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT
27/06/2025 11:47
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Khánh Hội của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:38
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định phục vụ công tác kiểm tra nghiệm thu công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI B&D
17/04/2025 09:55
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung gói thầu Tư vấn kiểm định phục vụ công tác kiểm tra nghiệm thu công trình: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học xã Khánh Hội của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
16/04/2025 18:21
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN ĐỨC
27/03/2025 10:20
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ
24/03/2025 09:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2025 11:02
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/03/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
27/06/2025 14:45
UBND xã Khánh Hội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:41
UBND xã Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT
27/06/2025 11:47
UBND xã Khánh Hội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:38
UBND xã Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định phục vụ công tác kiểm tra nghiệm thu công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI B&D
17/04/2025 09:55
UBND xã Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN ĐỨC
27/03/2025 10:20
UBND xã Khánh Hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ
24/03/2025 09:54
UBND xã Khánh Hội đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
27/06/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Khánh Hội của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT
27/06/2025 11:47
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Khánh Hội của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:38
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định phục vụ công tác kiểm tra nghiệm thu công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI B&D
17/04/2025 09:55
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung gói thầu Tư vấn kiểm định phục vụ công tác kiểm tra nghiệm thu công trình: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học xã Khánh Hội của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với 1 gói thầu.
16/04/2025 18:21
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN ĐỨC
27/03/2025 10:20
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ
24/03/2025 09:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2025 11:02
Bên mời thầu UBND xã Khánh Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/03/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 53 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội là chủ đầu tư của 101 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lẽ đó không phải là những vì sao, mà là những cửa sổ nơi tình yêu từ những người thân thương đã mất tràn qua và chiếu sáng chúng ta, cho chúng ta biết rằng họ vẫn hạnh phúc. "
Ngạn ngữ Eskimo
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh