Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 174 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.982.227.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.600.356.605 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.982.227.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.600.356.605 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH HIẾU
25/06/2025 10:53
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/06/2025 10:51
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục trường Tiểu học xã Khánh Phú của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
25/06/2025 10:48
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN THÀNH THẮNG
23/06/2025 17:18
UBND xã Khánh Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú.
23/06/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
23/06/2025 17:16
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:14
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:10
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG DOANH NB
28/05/2025 15:30
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
28/05/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Khánh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH HIẾU
25/06/2025 10:53
UBND xã Khánh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/06/2025 10:51
UBND xã Khánh Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục trường Tiểu học xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
25/06/2025 10:48
UBND xã Khánh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN THÀNH THẮNG
23/06/2025 17:18
UBND xã Khánh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
23/06/2025 17:16
UBND xã Khánh Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:14
UBND xã Khánh Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:10
UBND xã Khánh Phú công bố kết quả gói thầu Thi công
xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG DOANH NB
28/05/2025 15:30
UBND xã Khánh Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
28/05/2025 15:26
UBND xã Khánh Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tiểu cảnh nút giao thông Quốc lộ 10 với đường vào khu công nghiệp Khánh Phú với 2 gói thầu.
26/05/2025 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH HIẾU
25/06/2025 10:53
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
25/06/2025 10:51
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục trường Tiểu học xã Khánh Phú của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
25/06/2025 10:48
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN THÀNH THẮNG
23/06/2025 17:18
UBND xã Khánh Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú.
23/06/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
23/06/2025 17:16
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:14
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tuyến đường bao quanh nghĩa trang Mả Mái, xã Khánh Phú của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:10
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG DOANH NB
28/05/2025 15:30
Bên mời thầu UBND xã Khánh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
28/05/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 32 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú là chủ đầu tư của 58 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bước đầu tiên trong tình yêu là làm mình trở nên xinh đẹp. Bước đầu tiên trong hôn nhân là làm mình trở nên đáng tin cậy.Bước đầu tiên để sinh con là làm mình có tài chính vững chắc.Có những chuyện không phải bạn muốn làm là làm được. Đầu tiên, hãy làm cho mình có đủ điều kiện. "
Thiên Lam
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh