Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành như sau:
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.695.638.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.621.020.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.695.638.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.621.020.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
05/10/2024 11:31
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 22:23
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, nâng cấp đường vào trụ sở UBND xã Khánh Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với 5 gói thầu.
22/08/2024 00:02
UBND xã Khánh Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường vào trụ sở UBND xã Khánh Thành, huyện Yên Thành.
21/08/2024 20:20
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
02/05/2024 20:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2024 23:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ làng Vân Nam đi Long Thành xã Khánh Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với 5 gói thầu.
04/03/2024 16:35
UBND xã Khánh Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ làng Vân Nam đi Long Thành xã Khánh Thành, huyện Yên Thành.
03/03/2024 23:23
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
10/01/2024 16:55
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Khánh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
05/10/2024 11:31
UBND xã Khánh Thành công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2024 08:01
UBND xã Khánh Thành đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 22:23
UBND xã Khánh Thành đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, nâng cấp đường vào trụ sở UBND xã Khánh Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
22/08/2024 00:02
UBND xã Khánh Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ làng Vân Nam đi Long Thành xã Khánh Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
04/03/2024 16:35
UBND xã Khánh Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch đất ở vùng Rộc Vẹo xóm Quỳnh Khôi, xã Khánh Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
05/12/2023 15:55
UBND xã Khánh Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
17/12/2022 09:21
UBND xã Khánh Thành công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp kênh đồng Phương Hồng và Cồn Cá, xóm Vân Nam, xã Khánh Thành..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG PHÁT
30/11/2022 15:40
UBND xã Khánh Thành đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp kênh đồng Phương Hồng và Cồn Cá, xóm Vân Nam, xã Khánh Thành với 1 gói thầu.
28/11/2022 16:45
UBND xã Khánh Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/11/2022 18:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
05/10/2024 11:31
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 22:23
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, nâng cấp đường vào trụ sở UBND xã Khánh Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với 5 gói thầu.
22/08/2024 00:02
UBND xã Khánh Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường vào trụ sở UBND xã Khánh Thành, huyện Yên Thành.
21/08/2024 20:20
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
02/05/2024 20:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2024 23:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ làng Vân Nam đi Long Thành xã Khánh Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với 5 gói thầu.
04/03/2024 16:35
UBND xã Khánh Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ làng Vân Nam đi Long Thành xã Khánh Thành, huyện Yên Thành.
03/03/2024 23:23
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUANG ĐỒNG
10/01/2024 16:55
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành có quan hệ với 7 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nỗi đau li biệt chẳng có nghĩa lý gì so với niềm vui tái ngộ. "
Charles Dickens
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh