Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.939.749.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.861.971.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.939.749.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.861.971.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
03/07/2025 10:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH NGUYÊN
03/07/2025 10:52
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dư án: Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 2 gói thầu.
03/07/2025 10:49
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Mua sắm điều hoà cho các phòng làm việc của UBND xã” của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:36
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
27/06/2025 15:59
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, nâng cấp bộ phận tiếp nhận, trả kết quả và sửa chữa trụ sở HĐND&UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT
27/06/2025 15:30
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, nâng cấp bộ phận tiếp nhận, trả kết quả và sửa chữa trụ sở HĐND&UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:23
UBND xã Khánh Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy.
27/06/2025 11:11
UBND xã Khánh Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy.
27/06/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Khánh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC QUÂN
03/07/2025 10:54
UBND xã Khánh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH NGUYÊN
03/07/2025 10:52
UBND xã Khánh Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dư án: Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy với 2 gói thầu.
03/07/2025 10:49
UBND xã Khánh Thủy đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Mua sắm điều hoà cho các phòng làm việc của UBND xã” với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:36
UBND xã Khánh Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
27/06/2025 15:59
UBND xã Khánh Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT
27/06/2025 15:30
UBND xã Khánh Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, nâng cấp bộ phận tiếp nhận, trả kết quả và sửa chữa trụ sở HĐND&UBND xã với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:23
UBND xã Khánh Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Hồ sơ báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng T35
21/05/2025 23:47
UBND xã Khánh Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THUẬN PHÁT NINH BÌNH
21/05/2025 23:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
03/07/2025 10:54
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH NGUYÊN
03/07/2025 10:52
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dư án: Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 2 gói thầu.
03/07/2025 10:49
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Mua sắm điều hoà cho các phòng làm việc của UBND xã” của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:36
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
27/06/2025 15:59
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, nâng cấp bộ phận tiếp nhận, trả kết quả và sửa chữa trụ sở HĐND&UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT
27/06/2025 15:30
Bên mời thầu UBND xã Khánh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Cải tạo, nâng cấp bộ phận tiếp nhận, trả kết quả và sửa chữa trụ sở HĐND&UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:23
UBND xã Khánh Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy.
27/06/2025 11:11
UBND xã Khánh Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường giao thông xóm 3 xã Khánh Thủy.
27/06/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn từ lừa lọc không chỉ chính chúng hiểm độc, mà chúng tiêm nhiễm vào tâm hồn cái ác. "
Plato
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh