Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 98 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 198 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 205 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 180 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,41%, Xây lắp 81,48%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 142.894.939.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.341.436.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,41%, Xây lắp 81,48%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 142.894.939.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.341.436.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:15
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:13
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:10
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:08
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:05
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng, nâng cấp một số cầu giao thông trên địa bàn xã Khánh Trung của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 15:07
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tầng 3 nhà lớp học kết hợp nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Khánh Trung B của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 15:02
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kiên cố hóa kênh và xây dựng tuyến đường giáp sân vận động xã tại thôn 9 xã Khánh Trung của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nạo vét, kiên cố hoá kênh vùng chuyển đổi cơ cấu cây trồng từ NVH thôn 39 đến đường Bái Đính – Kim Sơn của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 14:46
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng 03 phòng học chức năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Khánh Công của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG DOANH NB
01/07/2025 09:33
UBND xã Khánh Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo tiểu cảnh nút giao đường trục xã Khánh Trung với đường Bái Đính – Kim Sơn với 2 gói thầu.
30/06/2025 16:56
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm Nén tĩnh cọc BTCT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
24/06/2025 13:30
UBND xã Khánh Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua xe gom rác đẩy tay vệ sinh môi trường ở nơi công cộng với 1 gói thầu.
13/06/2025 15:09
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG THỦY LỢI PHÁT ĐẠT
10/06/2025 21:46
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CHẾ BIẾN GỖ HẠNH NAM, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CHẾ BIẾN GỖ HOÀNG THỢI
30/05/2025 15:21
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
20/05/2025 16:13
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND
20/05/2025 16:02
UBND xã Khánh Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
20/05/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:15
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:13
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:10
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:08
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ HỒNG HÀ
21/08/2026 18:05
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng, nâng cấp một số cầu giao thông trên địa bàn xã Khánh Trung của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 15:07
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tầng 3 nhà lớp học kết hợp nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Khánh Trung B của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 15:02
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kiên cố hóa kênh và xây dựng tuyến đường giáp sân vận động xã tại thôn 9 xã Khánh Trung của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nạo vét, kiên cố hoá kênh vùng chuyển đổi cơ cấu cây trồng từ NVH thôn 39 đến đường Bái Đính – Kim Sơn của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 14:46
Bên mời thầu UBND xã Khánh Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng 03 phòng học chức năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Khánh Công của chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung với 5 gói thầu.
20/08/2026 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung là chủ đầu tư của 98 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 51 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 47 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung là chủ đầu tư của 205 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông bạc tình, đàn bà bạc mệnh, đó là chân lý ngàn năm không đổi. Tự cổ chí kim, bao nhiêu đàn bà được sủng ái hết mực, nhưng thực sự có thể khiến đàn ông từ bỏ tất cả, liệu được mấy người? Trước quyền thế, đàn ông luôn hy sinh hồng nhan tri kỷ, nhưng mấy ai chê cười họ vong ân. Bởi lẽ họ là đàn ông! "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh