Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.501.207.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.411.315.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.501.207.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.411.315.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
09/04/2025 11:39
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông và kênh mương nội đồng thôn Tràng Sơn, thôn Thạch Ngọc xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH YÊN
27/03/2025 09:30
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải TBMT 01.XL: Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/03/2025 08:27
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với 3 gói thầu.
26/03/2025 17:03
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Huyền
12/03/2025 09:16
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:59
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:56
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH VẬT LIỆU XÂY DỰNG VĨNH NGỌC
19/02/2025 08:38
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 14:16
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT – TV Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
17/01/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Khánh Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên với 3 gói thầu.
26/03/2025 17:03
UBND xã Khánh Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Huyền
12/03/2025 09:16
UBND xã Khánh Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:59
UBND xã Khánh Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:56
UBND xã Khánh Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT – TV Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
17/01/2025 08:55
UBND xã Khánh Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp Trường tiểu học Khánh Vĩnh Yên, huyện Can Lộc với 5 gói thầu.
17/01/2025 08:52
UBND xã Khánh Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Đường giao thông và kênh mương nội đồng thôn Tràng Sơn, thôn Thạch Ngọc xã Khánh Vĩnh Yên với 5 gói thầu.
14/01/2025 22:08
UBND xã Khánh Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho khuôn viên nhà văn hóa các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Huyền
14/12/2024 10:07
UBND xã Khánh Vĩnh Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho khuôn viên nhà văn hóa các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên với 1 gói thầu.
12/12/2024 11:22
UBND xã Khánh Vĩnh Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm cây cảnh (Cây hoa giấy) cho các thôn trồng tại các tuyến đường điểm nhấn
xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu:
30/09/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỊNH ANH PHÁT
09/04/2025 11:39
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông và kênh mương nội đồng thôn Tràng Sơn, thôn Thạch Ngọc xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH YÊN
27/03/2025 09:30
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải TBMT 01.XL: Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/03/2025 08:27
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng kênh mương nội đồng thôn Tứ Xuyên xã Khánh Vĩnh Yên của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với 3 gói thầu.
26/03/2025 17:03
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Huyền
12/03/2025 09:16
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:59
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho các thôn thuộc xã Khánh Vĩnh Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:56
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH VẬT LIỆU XÂY DỰNG VĨNH NGỌC
19/02/2025 08:38
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 14:16
Bên mời thầu UBND xã Khánh Vĩnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT – TV Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
17/01/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Khánh Vĩnh Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xuất thân không quan trọng, quan trọng là người sau này sẽ sống với mình đến già. Có người mình yêu bên cạnh, có khổ cũng là hạnh phúc. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026