Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.346.148.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.145.673.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.346.148.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.145.673.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 (Dự án: Hỗ trợ phân bón chăm sóc cà phê giai đoạn kiến thiết và kinh doanh của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 1 gói thầu.
10/06/2025 22:18
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚ ĐẮK NÔNG
10/06/2025 22:17
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kiến Thành, huyện Đắk R’Lấp của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:34
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 (Dự án: Hỗ trợ phân bón chăm sóc cà phê giai đoạn kiến thiết và kinh doanh của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:07
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm bò giống cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:38
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm bò giống cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:38
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Dự án 2) (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 1, 3, 5, 6, 7, 8 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 19:50
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 – Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 2, 4, 6, 9, 10 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 19:39
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 – Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 2, 4, 6, 9, 10 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 15:53
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Dự án 2) (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 1, 3, 5, 6, 7, 8 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kiến Thành đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 (Dự án: Hỗ trợ phân bón chăm sóc cà phê giai đoạn kiến thiết và kinh doanh với 1 gói thầu.
10/06/2025 22:18
UBND xã Kiến Thành công bố kết quả gói thầu mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚ ĐẮK NÔNG
10/06/2025 22:17
UBND xã Kiến Thành đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kiến Thành, huyện Đắk R’Lấp với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:34
UBND xã Kiến Thành đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 (Dự án: Hỗ trợ phân bón chăm sóc cà phê giai đoạn kiến thiết và kinh doanh với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:07
UBND xã Kiến Thành công bố KQMT gói thầu Mua sắm bò giống cái sinh sản với 2 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 17:25
UBND xã Kiến Thành công bố KQMT gói thầu Mua sắm bò giống cái sinh sản với 2 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 17:25
UBND xã Kiến Thành đăng tải TBMT Mua sắm bò giống cái sinh sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:38
UBND xã Kiến Thành đăng tải TBMT Mua sắm bò giống cái sinh sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:38
UBND xã Kiến Thành đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Dự án 2) (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 1, 3, 5, 6, 7, 8 xã Kiến Thành) với 2 gói thầu.
26/05/2025 19:50
UBND xã Kiến Thành đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 – Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 2, 4, 6, 9, 10 xã Kiến Thành) với 2 gói thầu.
26/05/2025 19:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 (Dự án: Hỗ trợ phân bón chăm sóc cà phê giai đoạn kiến thiết và kinh doanh của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 1 gói thầu.
10/06/2025 22:18
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÚ ĐẮK NÔNG
10/06/2025 22:17
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kiến Thành, huyện Đắk R’Lấp của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:34
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 (Dự án: Hỗ trợ phân bón chăm sóc cà phê giai đoạn kiến thiết và kinh doanh của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:07
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm bò giống cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:38
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm bò giống cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:38
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Dự án 2) (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 1, 3, 5, 6, 7, 8 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 19:50
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 – Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 2, 4, 6, 9, 10 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 19:39
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 – Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 2, 4, 6, 9, 10 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 15:53
Bên mời thầu UBND xã Kiến Thành đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án phát triển sản xuất cộng đồng Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững 2025 (Dự án 2) (Tên Dự án “Chăn nuôi bò cái lai sind sinh sản tại thôn 1, 3, 5, 6, 7, 8 xã Kiến Thành) của chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành với 2 gói thầu.
26/05/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kiến Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luật pháp và trật tự là một lợi ích xã hội. Tội ác và nỗi sợ hãi mà mối đe dọa tội ác gây ra có thể làm tê liệt cả cộng đồng, làm những người già cô đơn và dễ tổn thương không dám rời nhà, dọa sợ những người trẻ tuổi và nâng kẻ ức hiếp vênh váo hau háu khống chế đường phố lên khiến người ta kính sợ. Tôi ngờ rằng sẽ có nhiều sự ủng hộ và ít sự chỉ trích hơn là những nhà chính trị ngày nay tưởng tượng hướng đến sự chuyển dịch nguồn lực mạnh mẽ từ an sinh xã hội sang luật pháp và trật tự – chừng nào những lời khoa trương về việc cứng rắn với tội phạm được thực tế theo kịp. "
Margaret Thatcher
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh