Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.814.875.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.203.141.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.814.875.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.203.141.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thẩu số 12: Tư vẫn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thẩu số 09, 10, 11, 15 của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ
29/08/2026 23:44
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng hạng mục hạ tầngkỹ thuật các khu tái định cư dự án thành phần 10: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư đoạn qua xã Kim Bảng thuộc Dự án đầu tư xây dựng đườngbộ cao tốc Vinh - Thanh Thủy của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng với 8 gói thầu.
29/08/2026 23:37
UBND xã Kim Bảng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng hạng mục hạ tầng kỹ thuật các khu tái định cư dự án thành phần 10: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư đoạn qua xã Kim Bảng thuộc Dự án đầu tư xây dựng đường bộ cao tốc Vinh - Thanh Thủy.
29/08/2026 23:23
UBND xã Kim Bảng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt và dự toán hạng mục hạ tầng kỹ thuật các khu tái định cư Dự án thành phần 10: Bồi thường,hỗ trợ, tái định cư đoạn qua xã Kim Bảng thuộc Dự án đầu tư xây dựng đườngbộ cao tốc Vinh - Thanh Thủy.
29/08/2026 22:22
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD TÂN TIẾN THĂNG
28/08/2026 23:16
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hót sụt, sửa chữa các tuyến đường bị đứt gãy, sạt lở đảm bảo giao thông thông suốt và an toàn (tuyến số 2) của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẲNG TIẾN VIỆT NAM
28/08/2026 23:12
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP 263
28/08/2026 23:06
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD TÂN TIẾN THĂNG
28/08/2026 23:02
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hót sụt, sửa chữa các tuyến đường bị đứt gãy, sạt lở đảm bảo giao thông thông suốt và an toàn (tuyến số 2 của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng với 4 gói thầu.
28/08/2026 22:56
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
27/08/2026 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TOYOTA VINH
03/02/2026 07:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thẩu số 12: Tư vẫn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thẩu số 09, 10, 11, 15 của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ
29/08/2026 23:44
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng hạng mục hạ tầngkỹ thuật các khu tái định cư dự án thành phần 10: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư đoạn qua xã Kim Bảng thuộc Dự án đầu tư xây dựng đườngbộ cao tốc Vinh - Thanh Thủy của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng với 8 gói thầu.
29/08/2026 23:37
UBND xã Kim Bảng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng hạng mục hạ tầng kỹ thuật các khu tái định cư dự án thành phần 10: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư đoạn qua xã Kim Bảng thuộc Dự án đầu tư xây dựng đường bộ cao tốc Vinh - Thanh Thủy.
29/08/2026 23:23
UBND xã Kim Bảng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt và dự toán hạng mục hạ tầng kỹ thuật các khu tái định cư Dự án thành phần 10: Bồi thường,hỗ trợ, tái định cư đoạn qua xã Kim Bảng thuộc Dự án đầu tư xây dựng đườngbộ cao tốc Vinh - Thanh Thủy.
29/08/2026 22:22
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD TÂN TIẾN THĂNG
28/08/2026 23:16
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hót sụt, sửa chữa các tuyến đường bị đứt gãy, sạt lở đảm bảo giao thông thông suốt và an toàn (tuyến số 2) của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẲNG TIẾN VIỆT NAM
28/08/2026 23:12
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP 263
28/08/2026 23:06
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD TÂN TIẾN THĂNG
28/08/2026 23:02
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hót sụt, sửa chữa các tuyến đường bị đứt gãy, sạt lở đảm bảo giao thông thông suốt và an toàn (tuyến số 2 của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng với 4 gói thầu.
28/08/2026 22:56
Bên mời thầu UBND xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
27/08/2026 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Bảng là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bi ai lớn nhất đời người cũng không vượt quá điều này: Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng, con muốn nuôi mà người không đợi. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh