Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Đính như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.783.581.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.715.454.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Đính như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.783.581.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.715.454.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, lắp đặt bảng biểu trung tâm phục vụ hành chính công xã mới( Xã An Thành, Thành Phố Hải Phòng) của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THANH KHẢI
28/06/2025 12:03
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, lắp đặt bảng biểu trung tâm phục vụ hành chính công xã mới( Xã An Thành, Thành Phố Hải Phòng) của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với 1 gói thầu.
28/06/2025 11:46
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
20/05/2025 16:10
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Kim Đính,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
16/05/2025 17:00
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Kim Đính, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:56
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải TBMT số 06 - Thi công xây dựng công trình, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 14:18
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
07/05/2025 11:36
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
07/05/2025 11:33
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT; Mua sắm vật tư, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
07/05/2025 11:32
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp trạm bơm Chùa Thừng xã Kim Đính, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, lắp đặt bảng biểu trung tâm phục vụ hành chính công xã mới( Xã An Thành, Thành Phố Hải Phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THANH KHẢI
28/06/2025 12:03
UBND xã Kim Đính đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, lắp đặt bảng biểu trung tâm phục vụ hành chính công xã mới( Xã An Thành, Thành Phố Hải Phòng) với 1 gói thầu.
28/06/2025 11:46
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Kim Đính,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
16/05/2025 17:00
UBND xã Kim Đính đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Kim Đính, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:56
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
07/05/2025 11:36
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
07/05/2025 11:33
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT; Mua sắm vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
07/05/2025 11:32
UBND xã Kim Đính đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp trạm bơm Chùa Thừng xã Kim Đính, huyện Kim Thành với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:29
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG HD
10/04/2025 14:50
UBND xã Kim Đính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
10/04/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, lắp đặt bảng biểu trung tâm phục vụ hành chính công xã mới( Xã An Thành, Thành Phố Hải Phòng) của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THANH KHẢI
28/06/2025 12:03
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, lắp đặt bảng biểu trung tâm phục vụ hành chính công xã mới( Xã An Thành, Thành Phố Hải Phòng) của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với 1 gói thầu.
28/06/2025 11:46
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
20/05/2025 16:10
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Kim Đính,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
16/05/2025 17:00
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Kim Đính, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:56
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải TBMT số 06 - Thi công xây dựng công trình, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 14:18
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
07/05/2025 11:36
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
07/05/2025 11:33
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT; Mua sắm vật tư, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
07/05/2025 11:32
Bên mời thầu UBND xã Kim Đính đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp trạm bơm Chùa Thừng xã Kim Đính, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Kim Đính với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Đính là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Đính là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Đính là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Đính là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Đính có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Đính là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn chỉ phải giải quyết hai vấn đề khi lên mặt trăng: đầu tiên, làm sao để tới đó; và thứ hai, làm sao để quay lại. Chìa khóa sẽ không rời đi cho tới khi nào bạn giải quyết xong cả hai vấn đề này. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh