Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.251.882.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.995.152.759 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.251.882.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.995.152.759 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL-TB Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn , tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MẠNH LINH
20/11/2024 13:17
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải TBMT 01.XL-TB Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn , tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2024 00:59
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải TBMT 01.XL-TB Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn , tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/10/2024 23:50
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TVXD Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
17/10/2024 20:42
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với 4 gói thầu.
14/10/2024 22:55
UBND xã Kim Hoa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn, tỉnh Hà Tĩnh.
14/10/2024 22:22
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HẢI ANH
08/08/2024 08:32
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 15:01
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 trên địa bàn xã Kim Hoa của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với 1 gói thầu.
01/07/2024 15:02
UBND xã Kim Hoa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo các phòng học, phòng chức năng, nhà vệ sinh và các công trình phụ trợ các điểm trường thuộc Trường Tiểu học Kim Hoa.
04/05/2023 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kim Hoa công bố kết quả gói thầu 01.TVXD Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
17/10/2024 20:42
UBND xã Kim Hoa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn, tỉnh Hà Tĩnh với 4 gói thầu.
14/10/2024 22:55
UBND xã Kim Hoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HẢI ANH
08/08/2024 08:32
UBND xã Kim Hoa công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
10/07/2024 08:38
UBND xã Kim Hoa đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 15:01
UBND xã Kim Hoa đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 trên địa bàn xã Kim Hoa với 1 gói thầu.
01/07/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL-TB Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn , tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MẠNH LINH
20/11/2024 13:17
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải TBMT 01.XL-TB Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn , tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2024 00:59
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải TBMT 01.XL-TB Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn , tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/10/2024 23:50
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TVXD Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
17/10/2024 20:42
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với 4 gói thầu.
14/10/2024 22:55
UBND xã Kim Hoa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến kênh tưới trạm bơm Sơn Phúc, xã Kim Hoa, huyện Hương Sơn, tỉnh Hà Tĩnh.
14/10/2024 22:22
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HẢI ANH
08/08/2024 08:32
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 15:01
Bên mời thầu UBND xã Kim Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước năm 2024 trên địa bàn xã Kim Hoa của chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa với 1 gói thầu.
01/07/2024 15:02
UBND xã Kim Hoa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo các phòng học, phòng chức năng, nhà vệ sinh và các công trình phụ trợ các điểm trường thuộc Trường Tiểu học Kim Hoa.
04/05/2023 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Hoa là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không sợ bão, vì tôi đang học cách điều khiển con tàu của mình. "
Louisa May Alcott
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh