Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Trung như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.940.730.587 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.913.454.541 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kim Trung như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.940.730.587 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.913.454.541 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thực hiện Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kim Trung, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN TÂY BẮC
16/12/2024 16:54
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kim Trung, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:14
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
27/09/2024 08:47
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 15:16
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 15:55
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
28/08/2024 09:00
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
28/08/2024 08:58
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua vắc xin, hóa chất phòng, chống dịch bệnh da súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với 3 gói thầu.
28/08/2024 08:55
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV TM XÂY DỰNG VIỆT LINH
29/07/2024 14:47
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2024 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kim Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn thực hiện Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kim Trung, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN TÂY BẮC
16/12/2024 16:54
UBND xã Kim Trung đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kim Trung, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:14
UBND xã Kim Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
27/09/2024 08:47
UBND xã Kim Trung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 09:08
UBND xã Kim Trung đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 15:16
UBND xã Kim Trung đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 15:55
UBND xã Kim Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
28/08/2024 09:00
UBND xã Kim Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
28/08/2024 08:58
UBND xã Kim Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua vắc xin, hóa chất phòng, chống dịch bệnh da súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 với 3 gói thầu.
28/08/2024 08:55
UBND xã Kim Trung công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV TM XÂY DỰNG VIỆT LINH
29/07/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thực hiện Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kim Trung, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN TÂY BẮC
16/12/2024 16:54
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Kim Trung, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:14
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
27/09/2024 08:47
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 15:16
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vắc xin, hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 15:55
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
28/08/2024 09:00
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
28/08/2024 08:58
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua vắc xin, hóa chất phòng, chống dịch bệnh da súc, gia cầm thuỷ sản (đợt 1) năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với 3 gói thầu.
28/08/2024 08:55
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV TM XÂY DỰNG VIỆT LINH
29/07/2024 14:47
Bên mời thầu UBND xã Kim Trung đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Kim Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2024 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Trung là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Trung là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Trung là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Trung là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Trung có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kim Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh