Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.453.391.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.451.119.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.453.391.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.451.119.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NGÂN HÀ
18/03/2025 10:39
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 15:08
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu 05.ĐG của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
27/02/2025 11:30
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu 04.MT của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
27/02/2025 11:28
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải KHLCNT Làm mới cống thoát nước qua kênh nhà Lê tại xã Kỳ Phong của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với 5 gói thầu.
27/02/2025 11:21
UBND xã Kỳ Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới cống thoát nước qua kênh nhà Lê tại xã Kỳ Phong Huyện Kỳ Anh.
27/02/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải TBMT 01.XL. Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 13:47
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với 6 gói thầu.
25/11/2024 11:17
UBND xã Kỳ Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong.
25/11/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua lúa giống vụ Đông Xuân năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ TĨNH
26/06/2024 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Kỳ Phong công bố kết quả gói thầu 05.ĐG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
27/02/2025 11:30
UBND xã Kỳ Phong công bố kết quả gói thầu 04.MT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
27/02/2025 11:28
UBND xã Kỳ Phong đăng tải KHLCNT Làm mới cống thoát nước qua kênh nhà Lê tại xã Kỳ Phong với 5 gói thầu.
27/02/2025 11:21
UBND xã Kỳ Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong với 6 gói thầu.
25/11/2024 11:17
UBND xã Kỳ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua lúa giống vụ Đông Xuân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ TĨNH
26/06/2024 08:40
UBND xã Kỳ Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua lúa giống vụ Đông Xuân năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2024 10:10
UBND xã Kỳ Phong đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua lúa giống vụ Đông Xuân năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2024 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NGÂN HÀ
18/03/2025 10:39
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 15:08
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu 05.ĐG của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
27/02/2025 11:30
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu 04.MT của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
27/02/2025 11:28
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải KHLCNT Làm mới cống thoát nước qua kênh nhà Lê tại xã Kỳ Phong của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với 5 gói thầu.
27/02/2025 11:21
UBND xã Kỳ Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới cống thoát nước qua kênh nhà Lê tại xã Kỳ Phong Huyện Kỳ Anh.
27/02/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải TBMT 01.XL. Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 13:47
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong với 6 gói thầu.
25/11/2024 11:17
UBND xã Kỳ Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân dạy thể dục và khu thể thao Trường tiểu học Kỳ Phong.
25/11/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Kỳ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua lúa giống vụ Đông Xuân năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ TĨNH
26/06/2024 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Kỳ Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ý tưởng thực ra là lực lượng. Sự vô hạn cũng là sức mạnh của tính cách. Sự kết hợp của hai thứ đó luôn tạo ra lịch sử. "
Henry James
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh