Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã La Dêê như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.472.802.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.307.532.071 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã La Dêê như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.472.802.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.307.532.071 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế nhà văn hóa thôn Công Tờ Rơn, xã La Dêê đạt chuẩn thôn Nông thôn mới kiểu mẫu. của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa cho việc xây dựng nông thôn mới kiểu mẫu tại thôn Công Tơ Rơn, xã La Dêê của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:53
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Cung ứng Bò sinh sản và vật tư thực hiện dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (Dự án chăn nuôi Bò sinh sản tại xã La Dêê, huyện Nam Giang). của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:38
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công tác chuyển đổi số năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã La Dêê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Nguyên
26/12/2024 15:50
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải TBMT Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện
kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:42
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bồn nước (bao gồm lắp đăt hoàn chỉnh) và Ống HDPE của chủ đầu tư UBND xã La Dêê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
04/11/2024 08:52
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải TBMT Cung cấp bồn nước (bao gồm lắp đăt hoàn chỉnh) và Ống HDPE của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 13:29
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2024. Địa điểm: Các thôn trên địa bàn xã La Dêê, huyện Nam Giang của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 3 gói thầu.
13/09/2024 09:44
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
05/09/2024 09:29
UBND xã La Dêê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện
kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024.
05/09/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế nhà văn hóa thôn Công Tờ Rơn, xã La Dêê đạt chuẩn thôn Nông thôn mới kiểu mẫu. với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:11
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa cho việc xây dựng nông thôn mới kiểu mẫu tại thôn Công Tơ Rơn, xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:53
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Cung ứng Bò sinh sản và vật tư thực hiện dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (Dự án chăn nuôi Bò sinh sản tại xã La Dêê, huyện Nam Giang). với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:38
UBND xã La Dêê công bố KQMT gói thầu Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện
kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 với 4 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 15:52
UBND xã La Dêê đăng tải TBMT Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện
kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:42
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2024. Địa điểm: Các thôn trên địa bàn xã La Dêê, huyện Nam Giang với 3 gói thầu.
13/09/2024 09:44
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 với 1 gói thầu.
05/09/2024 09:29
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2023 với 3 gói thầu.
03/06/2024 16:44
UBND xã La Dêê đăng tải KHLCNT Trường mẫu giáo xã La Dêê; hạng mục: 02 phòng công vụ giáo viên, nhà ăn học sinh, tường rào với 6 gói thầu.
09/01/2023 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết chế nhà văn hóa thôn Công Tờ Rơn, xã La Dêê đạt chuẩn thôn Nông thôn mới kiểu mẫu. của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa cho việc xây dựng nông thôn mới kiểu mẫu tại thôn Công Tơ Rơn, xã La Dêê của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:53
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Cung ứng Bò sinh sản và vật tư thực hiện dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (Dự án chăn nuôi Bò sinh sản tại xã La Dêê, huyện Nam Giang). của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:38
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công tác chuyển đổi số năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã La Dêê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Nguyên
26/12/2024 15:50
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải TBMT Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện
kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:42
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bồn nước (bao gồm lắp đăt hoàn chỉnh) và Ống HDPE của chủ đầu tư UBND xã La Dêê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
04/11/2024 08:52
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải TBMT Cung cấp bồn nước (bao gồm lắp đăt hoàn chỉnh) và Ống HDPE của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 13:29
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2024. Địa điểm: Các thôn trên địa bàn xã La Dêê, huyện Nam Giang của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 3 gói thầu.
13/09/2024 09:44
Bên mời thầu UBND xã La Dêê đã đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã La Dêê với 1 gói thầu.
05/09/2024 09:29
UBND xã La Dêê đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung ứng cây giống Keo tai tượng (Úc) để triển khai thực hiện
kế hoạch hỗ trợ trồng rừng gỗ lớn cho người dân xã La Dêê năm 2024.
05/09/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã La Dêê là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã La Dêê là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã La Dêê là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã La Dêê là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã La Dêê có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã La Dêê là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù sự theo đuổi khó khăn tới bao nhiêu, bạn cũng luôn luôn nên giữ giấc mơ ngày đầu tiên đã có. Nó sẽ cho bạn động lực và cứu rỗi bạn (khỏi những suy nghĩ yếu mềm). "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026