Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.121.107.191 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.980.787.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.121.107.191 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.980.787.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 09:50
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 14:39
UBND xã Lạc Tấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hàng rào Trạm y tế Lạc Tấn.
14/05/2025 18:18
UBND xã Lạc Tấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hàng rào Trạm y tế Lạc Tấn.
14/05/2025 17:17
UBND xã Lạc Tấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hàng rào Trạm y tế Lạc Tấn.
14/05/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
10/04/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn với 3 gói thầu.
03/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình nhà VH ấp 3 xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
27/03/2025 08:05
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình nhà VH ấp 3 xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CƯỜNG THỊNH L.A
24/03/2025 18:24
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nhà văn hóa ấp 3 xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn với 2 gói thầu.
24/03/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lạc Tấn công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 09:50
UBND xã Lạc Tấn công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 10:09
UBND xã Lạc Tấn đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 14:39
UBND xã Lạc Tấn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀI THƯƠNG LA
10/04/2025 10:27
UBND xã Lạc Tấn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn với 3 gói thầu.
03/04/2025 16:26
UBND xã Lạc Tấn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình nhà VH ấp 3 xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỦY LỢI THANH THẢO KHANG
27/03/2025 08:05
UBND xã Lạc Tấn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình nhà VH ấp 3 xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CƯỜNG THỊNH L.A
24/03/2025 18:24
UBND xã Lạc Tấn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nhà văn hóa ấp 3 xã Lạc Tấn với 2 gói thầu.
24/03/2025 18:18
UBND xã Lạc Tấn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DUY NGHĨA
24/03/2025 18:08
UBND xã Lạc Tấn đăng tải KHLCNT Mái che tiền chế, bê tông vỉa hè Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Học tập cộng đồng xã với 2 gói thầu.
24/03/2025 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
06/06/2025 09:50
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 14:39
UBND xã Lạc Tấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hàng rào Trạm y tế Lạc Tấn.
14/05/2025 18:18
UBND xã Lạc Tấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hàng rào Trạm y tế Lạc Tấn.
14/05/2025 17:17
UBND xã Lạc Tấn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hàng rào Trạm y tế Lạc Tấn.
14/05/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
10/04/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống của UBND xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn với 3 gói thầu.
03/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình nhà VH ấp 3 xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
27/03/2025 08:05
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình nhà VH ấp 3 xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CƯỜNG THỊNH L.A
24/03/2025 18:24
Bên mời thầu UBND xã Lạc Tấn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nhà văn hóa ấp 3 xã Lạc Tấn của chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn với 2 gói thầu.
24/03/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lạc Tấn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng tiếng khóc lặng lẽ của trẻ thơ gây đau đớn sâu sắc hơn nhiều cơn thịnh nộ của người trưởng thành. "
Elizabeth Barrett Browning
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh