Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 135 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 22 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 335 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 192 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 132 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 132 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,73%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.094.933.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.617.976.087 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,73%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.094.933.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.617.976.087 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng An Khang LN
22/07/2026 14:50
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN KHANG BP
02/07/2026 17:18
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PJICO Bình Phước
02/07/2026 17:14
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV xây dựng Bảo Phúc 255
02/07/2026 17:10
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở sau sắp xếp (giai đoạn 3) của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành với 5 gói thầu.
02/07/2026 17:05
UBND xã Lộc Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở sau sắp xếp (giai đoạn 3).
02/07/2026 16:16
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra BC KTKT của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BẢO LỘC
02/07/2026 16:15
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHÚ
02/07/2026 16:13
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình thuộc dự án: Sửa chữa trụ sở sau sắp xếp (giai đoạn 3) của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành với 3 gói thầu.
02/07/2026 16:02
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Tây Nguyên
30/06/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng tổ 1, ấp Tà Tê 1, Xã Lộc Thành (Đoạn nối tiếp đường BTXM nhà ông Điểu Thực đến kênh mương thủy lợi) với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:42
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng tổ 6, ấp Tân Bình 2, Xã Lộc Thành (Đoạn đường liên xã Lộc Thành-Lộc Thiện đến ông Phúc) với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:39
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng tổ 4, ấp Cần Dực, Xã Lộc Thành (Đoạn từ ông Hùng đến ông Hiền) với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:36
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng đường giao thông nông thôn tổ 4, ấp Cần Dực, xã Lộc Thành với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:18
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng đường giao thông nông thôn tổ 4, 5 ấp Lộc bình 2, xã Lộc Thành với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:15
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng đường giao thông liên xã Lộc Thành-Lộc Thiện với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:12
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Nâng cấp 8 phòng học lầu và 02 dãy phòng trệt; Nâng cấp sân trường lát gạch Terazzo và xây bồn hoa; nâng cao hệ thống mái che bằng sắt hiện hữu và lắp đặt mới mái che bằng sắt cho khu vui chơi vận động ngoài trời trường mẫu giáo Hoa Sen với 4 gói thầu.
03/06/2025 16:16
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Đường nhựa tổ 7, ấp Tân Mai đi Trung tâm hành chính xã Lộc Thành (đoạn từ đường liên xã Lộc Thành - Lộc Hưng đến ông Sơn) với 5 gói thầu.
03/06/2025 15:34
UBND xã Lộc Thành đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường sỏi đỏ tổ 2 ấp Tân Bình 1, xã Lộc Thành (Đoạn đường nhựa nhà Dung đến nhà ông Nhâm) với 5 gói thầu.
02/06/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng An Khang LN
22/07/2026 14:50
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TUẤN KHANG BP
02/07/2026 17:18
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PJICO Bình Phước
02/07/2026 17:14
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV xây dựng Bảo Phúc 255
02/07/2026 17:10
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở sau sắp xếp (giai đoạn 3) của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành với 5 gói thầu.
02/07/2026 17:05
UBND xã Lộc Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở sau sắp xếp (giai đoạn 3).
02/07/2026 16:16
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra BC KTKT của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BẢO LỘC
02/07/2026 16:15
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHÚ
02/07/2026 16:13
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình thuộc dự án: Sửa chữa trụ sở sau sắp xếp (giai đoạn 3) của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành với 3 gói thầu.
02/07/2026 16:02
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Tây Nguyên
30/06/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành là chủ đầu tư của 135 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành là chủ đầu tư của 108 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 45 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 63 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành là chủ đầu tư của 212 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc thay cho những người có giấc mơ và sẵn lòng trả giá để biến giấc mơ thành hiện thực. "
Leon J. Suenes
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh