Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.078.310.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.733.372.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.078.310.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.733.372.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Thuỷ của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC HẬU
15/10/2025 16:13
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Hệ thống truyền thanh thông minh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN LONG PHÚ
10/06/2025 16:37
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/05/2025 22:24
UBND xã Lộc Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng.
29/05/2025 22:22
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 1 gói thầu.
29/05/2025 22:13
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 1 gói thầu.
29/05/2025 22:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Hệ thống truyền thanh thông minh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:33
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xuồng đựng rác thải của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
27/05/2025 16:34
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Dự toán: Hệ thống truyền thanh thông minh xã Lộc Thủy của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 2 gói thầu.
26/05/2025 09:05
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác thu gom rác thải tại xã Lộc Thuỷ của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lộc Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/05/2025 22:24
UBND xã Lộc Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng với 1 gói thầu.
29/05/2025 22:13
UBND xã Lộc Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng với 1 gói thầu.
29/05/2025 22:12
UBND xã Lộc Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xuồng đựng rác thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
27/05/2025 16:34
UBND xã Lộc Thủy đăng tải KHLCNT Dự toán: Hệ thống truyền thanh thông minh xã Lộc Thủy với 2 gói thầu.
26/05/2025 09:05
UBND xã Lộc Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác thu gom rác thải tại xã Lộc Thuỷ với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:52
UBND xã Lộc Thủy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và xây dựng nhà văn hoá công trình phụ nhà văn hoá thôn Phước Hưng, xã Lộc Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN & QUẢNG CÁO HƯNG NGUYÊN
24/12/2024 18:21
UBND xã Lộc Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu Lắp đặt hệ thống Camera an ninh phấn đấu đạt chuẩn NTM tại xã Lộc Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN TỬ QUỐC HƯNG
24/12/2024 11:25
UBND xã Lộc Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ các hoạt động của Nhà văn hoá xã Lộc Thuỷ năm 2024. với 3 gói thầu.
22/12/2024 10:02
UBND xã Lộc Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa và xây dựng nhà văn hoá công trình phụ nhà văn hoá thôn Phước Hưng, xã Lộc Thuỷ với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Thuỷ của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC HẬU
15/10/2025 16:13
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Hệ thống truyền thanh thông minh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN LONG PHÚ
10/06/2025 16:37
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/05/2025 22:24
UBND xã Lộc Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng.
29/05/2025 22:22
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 1 gói thầu.
29/05/2025 22:13
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa hệ thống giao thông từ cổng chào thôn Thủy Yên Thượng đến Chùa Thủy Yên Thượng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 1 gói thầu.
29/05/2025 22:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Hệ thống truyền thanh thông minh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:33
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xuồng đựng rác thải của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
27/05/2025 16:34
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Dự toán: Hệ thống truyền thanh thông minh xã Lộc Thủy của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 2 gói thầu.
26/05/2025 09:05
Bên mời thầu UBND xã Lộc Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác thu gom rác thải tại xã Lộc Thuỷ của chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Muốn đo lường cá tính thực sự của một người, chỉ cần quan sát anh ta thừa nhận những việc anh ta làm khi không có người phát hiện. "
Markle (Anh)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh