Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Long Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.324.573.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.208.586.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Long Sơn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.324.573.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.208.586.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện tư vấn thẩm định giá đất dự án Đường Nguyễn Phong Sắc, xã Long Sơn, Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
27/11/2025 14:08
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP DỊCH VỤ QUYẾT THẮNG EA SAR
23/06/2025 10:49
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững. Tên dự án: Chăn nuôi Bò cái lai sinh sản xã Long Sơn (NCĐ số 02). của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:38
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Long Sơn, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
20/06/2025 10:14
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Long Sơn, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:13
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lễ công bố quyết định công nhận xã Long sơn đạtchuẩn nông thôn mới năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
08/05/2025 11:31
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị thiết bị nhằm đồng bộ hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số và cải cách hành chính của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG THÁI BÌNH
17/12/2024 15:54
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thiết bị nhằm đồng bộ hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số và cải cách hành chính của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
13/12/2024 15:00
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò giống cái sinh sản (Bò pha lai) của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
05/12/2024 14:52
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò pha lai) của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 19:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Long Sơn công bố kết quả gói thầu Mua con giống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP DỊCH VỤ QUYẾT THẮNG EA SAR
23/06/2025 10:49
UBND xã Long Sơn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững. Tên dự án: Chăn nuôi Bò cái lai sinh sản xã Long Sơn (NCĐ số 02). với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:38
UBND xã Long Sơn công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Long Sơn, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
20/06/2025 10:14
UBND xã Long Sơn đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Long Sơn, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:13
UBND xã Long Sơn đăng tải KHLCNT Tổ chức lễ công bố quyết định công nhận xã Long sơn đạtchuẩn nông thôn mới năm 2024 với 1 gói thầu.
08/05/2025 11:31
UBND xã Long Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị thiết bị nhằm đồng bộ hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số và cải cách hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG THÁI BÌNH
17/12/2024 15:54
UBND xã Long Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thiết bị nhằm đồng bộ hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số và cải cách hành chính với 1 gói thầu.
13/12/2024 15:00
UBND xã Long Sơn công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
24/10/2024 12:28
UBND xã Long Sơn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
24/10/2024 12:27
UBND xã Long Sơn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững Tên dự án: Chăn nuôi Bò sinh sản-bò lai pha nhóm cộng đồng số 01 xã Long Sơn với 3 gói thầu.
22/10/2024 13:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện tư vấn thẩm định giá đất dự án Đường Nguyễn Phong Sắc, xã Long Sơn, Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
27/11/2025 14:08
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP DỊCH VỤ QUYẾT THẮNG EA SAR
23/06/2025 10:49
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững. Tên dự án: Chăn nuôi Bò cái lai sinh sản xã Long Sơn (NCĐ số 02). của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:38
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Long Sơn, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
20/06/2025 10:14
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Long Sơn, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:13
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lễ công bố quyết định công nhận xã Long sơn đạtchuẩn nông thôn mới năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
08/05/2025 11:31
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị thiết bị nhằm đồng bộ hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số và cải cách hành chính của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG THÁI BÌNH
17/12/2024 15:54
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thiết bị nhằm đồng bộ hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số và cải cách hành chính của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với 1 gói thầu.
13/12/2024 15:00
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò giống cái sinh sản (Bò pha lai) của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
05/12/2024 14:52
Bên mời thầu UBND xã Long Sơn đã đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò pha lai) của chủ đầu tư UBND xã Long Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 19:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Sơn là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Sơn là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Sơn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Sơn là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự khác biệt giữa quá khứ, hiện tại và tương lai chỉ là một ảo tưởng dai dẳng đến ngoan cố. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh