Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Long Trung như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.108.314.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.904.071.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Long Trung như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.108.314.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.904.071.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SX VÀ TM VIỆT THẮNG
19/06/2025 09:21
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 12:00
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 3 gói thầu.
30/05/2025 09:20
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 08:28
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 3 gói thầu.
29/04/2025 14:15
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
04/04/2025 10:51
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:48
UBND xã Long Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung.
04/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Đường Vàm Tắc 2 (đoạn 2) xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
03/04/2025 14:26
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT Đường Vàm Tắc 2 (đoạn 2) xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 1 gói thầu.
03/04/2025 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Long Trung đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung với 3 gói thầu.
30/05/2025 09:20
UBND xã Long Trung đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT xã Long Trung với 3 gói thầu.
29/04/2025 14:15
UBND xã Long Trung công bố kết quả gói thầu Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
04/04/2025 10:51
UBND xã Long Trung đăng tải KHLCNT Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:48
UBND xã Long Trung công bố kết quả gói thầu Đường Vàm Tắc 2 (đoạn 2) xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
03/04/2025 14:26
UBND xã Long Trung đăng tải KHLCNT Đường Vàm Tắc 2 (đoạn 2) xã Long Trung với 1 gói thầu.
03/04/2025 14:19
UBND xã Long Trung công bố kết quả gói thầu Dự án Nạo vét kênh Sáu Chước, ấp 14, xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
02/04/2025 15:55
UBND xã Long Trung công bố kết quả gói thầu Dự án Nạo vét Rạch Ông Dị, ấp 16, xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
02/04/2025 15:52
UBND xã Long Trung đăng tải KHLCNT Dự án Nạo vét kênh Sáu Chước, ấp 14, xã Long Trung với 1 gói thầu.
02/04/2025 15:31
UBND xã Long Trung đăng tải KHLCNT Dự án Nạo vét Rạch Ông Dị, ấp 16, xã Long Trung với 1 gói thầu.
02/04/2025 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SX VÀ TM VIỆT THẮNG
19/06/2025 09:21
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 12:00
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 3 gói thầu.
30/05/2025 09:20
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 08:28
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 3 gói thầu.
29/04/2025 14:15
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
04/04/2025 10:51
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:48
UBND xã Long Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Đường ấp văn hóa ấp 14 (đoạn 1), xã Long Trung.
04/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Đường Vàm Tắc 2 (đoạn 2) xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
03/04/2025 14:26
Bên mời thầu UBND xã Long Trung đã đăng tải KHLCNT Đường Vàm Tắc 2 (đoạn 2) xã Long Trung của chủ đầu tư UBND xã Long Trung với 1 gói thầu.
03/04/2025 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Trung là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Trung là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Trung là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Trung là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Trung có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Long Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh