Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lương Điền như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 96 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 96 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,00%, Xây lắp 84,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.770.567.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 114.188.090.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lương Điền như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,00%, Xây lắp 84,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.770.567.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 114.188.090.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã, Cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ, Trưởng thôn dân cư trên địa bàn xã Lương Điền đi học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế xã hội tại TP Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần du lịch Quốc tế GOLDSUN
28/05/2025 15:32
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã, Cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ, Trưởng thôn dân cư trên địa bàn xã Lương Điền đi học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế xã hội tại TP Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 1 gói thầu.
22/05/2025 17:06
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đột xuất mương Cầu Xây đi Yên Đồng thôn Đông Đình, mương Vũng Củ thôn Bắc Trại xã Lương Điền của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
21/05/2025 20:28
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đột xuất mương Cầu Xây đi Yên Đồng thôn Đông Đình, mương Vũng Củ thôn Bắc Trại xã Lương Điền của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:10
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Lương Điền năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:59
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt lan can của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH PHÚC LẬP THẠCH
24/04/2025 15:14
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DUY PHÚ
23/04/2025 08:40
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ xã Bình Dương của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 4 gói thầu.
15/04/2025 16:46
UBND xã Lương Điền đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ xã Bình Dương.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải TBMT Thi công lắp đặt lan can của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lương Điền công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã, Cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ, Trưởng thôn dân cư trên địa bàn xã Lương Điền đi học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế xã hội tại TP Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần du lịch Quốc tế GOLDSUN
28/05/2025 15:32
UBND xã Lương Điền công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đột xuất mương Cầu Xây đi Yên Đồng thôn Đông Đình, mương Vũng Củ thôn Bắc Trại xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
21/05/2025 20:28
UBND xã Lương Điền đăng tải KHLCNT Sửa chữa đột xuất mương Cầu Xây đi Yên Đồng thôn Đông Đình, mương Vũng Củ thôn Bắc Trại xã Lương Điền với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:10
UBND xã Lương Điền đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Lương Điền năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:59
UBND xã Lương Điền công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt lan can.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH PHÚC LẬP THẠCH
24/04/2025 15:14
UBND xã Lương Điền công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DUY PHÚ
23/04/2025 08:40
UBND xã Lương Điền công bố KQMT gói thầu Thi công lắp đặt lan can với 1 nhà thầu tham gia.
19/04/2025 14:08
UBND xã Lương Điền đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ xã Bình Dương với 4 gói thầu.
15/04/2025 16:46
UBND xã Lương Điền đăng tải TBMT Thi công lắp đặt lan can theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã, Cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ, Trưởng thôn dân cư trên địa bàn xã Lương Điền đi học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế xã hội tại TP Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần du lịch Quốc tế GOLDSUN
28/05/2025 15:32
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã, Cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ, Trưởng thôn dân cư trên địa bàn xã Lương Điền đi học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế xã hội tại TP Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 1 gói thầu.
22/05/2025 17:06
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đột xuất mương Cầu Xây đi Yên Đồng thôn Đông Đình, mương Vũng Củ thôn Bắc Trại xã Lương Điền của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
21/05/2025 20:28
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đột xuất mương Cầu Xây đi Yên Đồng thôn Đông Đình, mương Vũng Củ thôn Bắc Trại xã Lương Điền của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:10
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Lương Điền năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:59
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt lan can của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH PHÚC LẬP THẠCH
24/04/2025 15:14
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DUY PHÚ
23/04/2025 08:40
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ xã Bình Dương của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với 4 gói thầu.
15/04/2025 16:46
UBND xã Lương Điền đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước và các hạng mục phụ trợ xã Bình Dương.
15/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Lương Điền đã đăng tải TBMT Thi công lắp đặt lan can của chủ đầu tư UBND xã Lương Điền với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lương Điền là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lương Điền là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lương Điền là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lương Điền là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lương Điền có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lương Điền là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn thấy mình nói “Tôi không thể làm được”, nhưng bạn biết sâu trong trái tim rằng nếu bạn làm điều đó, bạn sẽ phát triển, bạn sẽ trở thành người tốt hơn, nó sẽ có ích cho gia đình bạn, con cái bạn, hoặc điều gì đó quan trọng với bạn, và bạn vẫn tiếp tục nói “Tôi không thể làm được”, không có câu hỏi – bạn phải làm. Bạn không nói về nó nữa. Bạn chỉ lập tức hành động… Bạn làm bất cứ điều gì cần thiết. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info