Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Mã Đà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.683.434.274 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.651.160.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Mã Đà như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.683.434.274 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.651.160.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
15/11/2024 13:26
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
15/11/2024 13:24
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TMDV ANH TÀI PHÁT
15/11/2024 13:22
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 10:18
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa kết hợp khu thể thao ấp 1 và ấp 2, xã Mã Đà của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với 6 gói thầu.
21/10/2024 11:51
UBND xã Mã Đà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa nhà văn hóa kết hợp khu thể thao ấp 1 và ấp 2, xã Mã Đà.
21/10/2024 11:11
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
21/10/2023 10:11
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Xây dựng Dịch vụ Mã Đà
18/10/2023 16:48
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với 4 gói thầu.
25/09/2023 14:15
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với 4 gói thầu.
25/09/2023 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Mã Đà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
15/11/2024 13:26
UBND xã Mã Đà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
15/11/2024 13:24
UBND xã Mã Đà đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa kết hợp khu thể thao ấp 1 và ấp 2, xã Mã Đà với 6 gói thầu.
21/10/2024 11:51
UBND xã Mã Đà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
21/10/2023 10:11
UBND xã Mã Đà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Xây dựng Dịch vụ Mã Đà
18/10/2023 16:48
UBND xã Mã Đà đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà với 4 gói thầu.
25/09/2023 14:15
UBND xã Mã Đà đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà với 4 gói thầu.
25/09/2023 14:11
UBND xã Mã Đà đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà với 2 gói thầu.
25/09/2023 14:03
UBND xã Mã Đà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
19/06/2023 16:36
UBND xã Mã Đà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (phi tư vấn) Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM HÀNG KHÔNG ĐÔNG NAM BỘ
19/06/2023 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
15/11/2024 13:26
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
15/11/2024 13:24
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TMDV ANH TÀI PHÁT
15/11/2024 13:22
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 10:18
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa kết hợp khu thể thao ấp 1 và ấp 2, xã Mã Đà của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với 6 gói thầu.
21/10/2024 11:51
UBND xã Mã Đà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa nhà văn hóa kết hợp khu thể thao ấp 1 và ấp 2, xã Mã Đà.
21/10/2024 11:11
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
21/10/2023 10:11
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà .
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Xây dựng Dịch vụ Mã Đà
18/10/2023 16:48
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với 4 gói thầu.
25/09/2023 14:15
Bên mời thầu UBND xã Mã Đà đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Đường số 11 giai đoạn 2, ấp 1, xã Mã Đà của chủ đầu tư UBND xã Mã Đà với 4 gói thầu.
25/09/2023 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mã Đà là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mã Đà là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mã Đà là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mã Đà là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mã Đà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mã Đà là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi nào một người phụ nữ từ chối tình yêu của bạn và thay vào đó, cô ta đề nghị giữ vững tình bạn, bạn chớ có nghĩ rằng đó là lời từ biệt- điều đó có nghĩa là cô ta muốn bạn hành động theo thứ tự đã định sẵn. "
Moliere
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh