Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.109.069.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.106.149.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.109.069.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.106.149.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 17:04
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kênh thoát lũ điểm trường Hang Đá (Trường TH&THCS Tân Lang), bản Mỏ, xã Mường Cơi của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:54
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
17/08/2026 11:05
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2026 22:33
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DN689
08/07/2026 14:14
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH DŨNG
26/06/2026 16:12
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kênh thoát lũ điểm trường Hang Đá (Trường TH&THCS Tân Lang), bản Mỏ, xã Mường Cơi của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với 3 gói thầu.
26/06/2026 16:00
UBND XÃ MƯỜNG CƠI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh thoát lũ điểm trường Hang Đá (Trường TH&THCS Tân Lang), bản Mỏ, xã Mường Cơi.
26/06/2026 15:15
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SỐ 10 SƠN LA
10/04/2026 16:31
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÙ YÊN
10/04/2026 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ MƯỜNG CƠI đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng nhà văn hóa các bản của xã Mường Cơi huyện Phù Yên với 2 gói thầu.
09/08/2023 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 17:04
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kênh thoát lũ điểm trường Hang Đá (Trường TH&THCS Tân Lang), bản Mỏ, xã Mường Cơi của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:54
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
17/08/2026 11:05
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2026 22:33
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DN689
08/07/2026 14:14
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH DŨNG
26/06/2026 16:12
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kênh thoát lũ điểm trường Hang Đá (Trường TH&THCS Tân Lang), bản Mỏ, xã Mường Cơi của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI với 3 gói thầu.
26/06/2026 16:00
UBND XÃ MƯỜNG CƠI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh thoát lũ điểm trường Hang Đá (Trường TH&THCS Tân Lang), bản Mỏ, xã Mường Cơi.
26/06/2026 15:15
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SỐ 10 SƠN LA
10/04/2026 16:31
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG CƠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI .
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÙ YÊN
10/04/2026 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG CƠI là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn nhìn thật sâu vào lòng bàn tay mình, bạn sẽ nhìn thấy cha mẹ và tất cả những thế hệ tổ tiên của bạn. Tất cả họ vẫn đang sống trong khoảnh khắc này. Mỗi một người đều hiện diện trong cơ thể bạn. Bạn là sự tiếp nối của mỗi người trong số đó. "
Thiền sư Thích Nhất Hạnh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026