Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.946.831.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.916.695.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.946.831.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.916.695.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
27/06/2025 16:18
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 09:50
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:16
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
11/06/2025 11:12
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
11/06/2025 11:11
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang.
11/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:10
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
11/04/2025 10:00
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 08:49
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang.
19/03/2025 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ MƯỜNG LANG công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
27/06/2025 16:18
UBND XÃ MƯỜNG LANG công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 09:13
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 09:50
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:16
UBND XÃ MƯỜNG LANG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
11/06/2025 11:12
UBND XÃ MƯỜNG LANG công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
11/06/2025 11:11
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:10
UBND XÃ MƯỜNG LANG công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
11/04/2025 10:00
UBND XÃ MƯỜNG LANG công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2025 11:45
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
27/06/2025 16:18
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 09:50
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:16
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
11/06/2025 11:12
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
11/06/2025 11:11
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang.
11/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng đường bê tông nội bản Tường Lang, xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với 2 gói thầu.
11/06/2025 11:10
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
11/04/2025 10:00
Bên mời thầu UBND XÃ MƯỜNG LANG đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang của chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 08:49
UBND XÃ MƯỜNG LANG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu bảo dưỡng một số công trình nhà văn hóa bản, nhà lớp học, nhà công vụ giáo viên trên địa bàn xã Mường Lang.
19/03/2025 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MƯỜNG LANG là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chính là như vậy, người nào yêu nhiều hơn, người đó sẽ thua, vậy thì giữa chúng ta tột cùng là ai thua ai đây? "
Tịch Sơ Hạ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh